పూనమ్ పాండే: ఇది చీప్ పబ్లిసిటీ స్టంట్ అంటున్నారు నెటిజన్లు

వివాదాస్పద నటి పూనమ్ పాండే ఈరోజు ఓ ప్రకటనలో మాట్లాడుతూ.. తాను చనిపోలేదు, బతికే ఉన్నాను. పూనమ్ పాండే సర్వైకల్ క్యాన్సర్ తో చనిపోయిందని నిన్న ఓ పోస్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. పెద్దగా పేరు తెచ్చుకున్న నటి కాకపోయినా.. వివాదాలతో నిత్యం వార్తల్లో నిలిచే నటి. ఆమె క్యాన్సర్‌తో చనిపోయిందన్న వార్త విన్న కొందరు ప్రముఖులు ఆమె నిజంగానే చనిపోయిందంటూ సంతాపం తెలిపారు. ఈరోజు ఆమె మళ్లీ నేను బతికే ఉన్నాను అంటూ మరో పోస్ట్ పెట్టింది, ఇదంతా సర్వైకల్ క్యాన్సర్ గురించి ప్రజల్లో అవగాహన కల్పించడానికే అని చెప్పింది.

ఆమె చేసిన పనిని నెటిజన్లు తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తున్నారు. ఇదంతా చీప్ పబ్లిసిటీ అంటూ నెటిజన్లు ఆమెను ట్రోల్ చేస్తున్నారు. సర్వైకల్ క్యాన్సర్ పై అవగాహన పెంచుకోవడం మంచిదే కానీ.. ఇలా చీప్ పబ్లిసిటీతో కాదంటున్నారు. ఇది కూడా పూనమ్ పాండే జీవితంలో మరో వివాదంగా మిగిలిపోతుందని అంటున్నారు. ఇప్పుడు ఆమెకు సినిమా ఛాన్సులు లేవు, పేరు కూడా రావడం లేదు, అందుకే మళ్లీ వైరల్ అవ్వాలంటే ఇదే మార్గమని, ఈ సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌ని ఎంచుకుని చచ్చినట్టు నటించింది.

పూనంపాండే.jpg

2011లో, భారత్ క్రికెట్ ప్రపంచకప్ గెలిస్తే తాను స్టేడియం చుట్టూ నగ్నంగా తిరుగుతానని ప్రకటించింది. భారతదేశం కప్ గెలిచింది మరియు పూనమ్ తన వాగ్దానాన్ని నెరవేర్చడానికి ప్రయత్నిస్తే, BCCI సహా అనేక సంస్థలు ఆమెను నిరోధించాయి. ఆ తర్వాత వార్తల్లో నిలిచి వివాదంగా మారింది. మరుసటి సంవత్సరం, ఐపిఎల్ జట్టు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఐపిఎల్ ట్రోఫీని గెలుచుకున్నప్పుడు, పూనమ్ పాండే మళ్లీ సోషల్ మీడియాలో న్యూడ్ ఫోటోను పోస్ట్ చేసి వివాదంలో చిక్కుకుంది.

అతని వైవాహిక జీవితంపై కూడా వివాదాలు తలెత్తాయి. ఆమె తాను డేటింగ్ చేసిన వ్యక్తిని వివాహం చేసుకుంది, పెళ్లయిన కొద్ది రోజుల్లోనే అతనిపై గృహ హింస కేసు పెట్టింది మరియు అతనితో తిరిగి కలిసింది. ఆమె తన పేరుతో ఒక యాప్‌ను విడుదల చేసి, ఆ యాప్‌ను మళ్లీ తొలగించింది. ఎప్పుడూ వివాదాల్లో ఉండే పూనమ్ పాండే.. ఈ సారి తాను సర్వైకల్ కేన్సర్ పేరుతో చనిపోయానని.. ఈరోజు బతికే ఉందని చెప్పి మరో వివాదం సృష్టించింది. ఇప్పటి వరకు ఆమె జీవితమంతా వివాదాలతోనే సాగడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 03, 2024 | 03:00 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *