హీరో విజయ్ కొత్త పార్టీ : తమిళగ వెట్రి కళగం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 03 , 2024 | 04:39 AM

తమిళనాట సినీ నేపథ్యం ఉన్న మరో రాజకీయ పార్టీకి బీజం పడింది. ఇదిగో ఇదిగో అంటూ కాలం వెళ్లదీస్తున్న ప్రముఖ యువ హీరో విజయ్.

హీరో విజయ్ కొత్త పార్టీ : తమిళగ వెట్రి కళగం

హీరో విజయ్ కొత్త పార్టీ.. రాజకీయాల్లోకి వస్తున్నాడు

పార్లమెంట్ ఎన్నికలకు దూరంగా.. అసెంబ్లీ లక్ష్యం

2026లో అధికారం తమదేనని ధీమా వ్యక్తం చేస్తున్నారు

చెన్నై, ఫిబ్రవరి 2 (ఆంధ్రజ్యోతి): తమిళనాట సినీ నేపథ్యం ఉన్న మరో రాజకీయ పార్టీకి బీజం పడింది. ఇదిగో అంటూ చాలా కాలంగా మాట్లాడుతున్న ప్రముఖ యువ హీరో విజయ్.. రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభిస్తున్నట్లు ప్రకటించాడు. తమిళగ వెట్రి కళగం (విక్టరీ పార్టీ ఆఫ్ తమిళనాడు) పేరుతో పార్టీని ప్రారంభిస్తున్నట్లు తెలిపారు. అయితే 2026లో జరిగే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ పోటీ చేస్తుందని, ఎన్నికలే తమ టార్గెట్ అని చెప్పారు. వచ్చే పార్లమెంట్ ఎన్నికలకు దూరంగా ఉంటానన్నారు. దీనికి సంబంధించి శుక్రవారం సుదీర్ఘ ప్రకటన విడుదల చేశారు. ‘విజయ్ మక్కల్ ఇయక్కం’ (విజయ్ ప్రజాసంస్థ) పేరుతో తమ అభిమాన సంఘాలు ఏళ్ల తరబడి స్వచ్ఛందంగా అనేక సామాజిక సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్నాయని తెలిపారు. అయితే సామాజిక, ఆర్థిక రాజకీయ సంస్కరణలు తీసుకురావడం స్వచ్ఛంద సంస్థకు సాధ్యం కాదు. అందుకే తమిళగ వెట్రి కళగం అనే రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఈ మేరకు కేంద్ర ఎన్నికల సంఘంలో పార్టీ పేరు నమోదు చేయనున్నట్లు తెలిపారు. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో తాను పోటీ చేయనని, ఎలాంటి కూటమికి మద్దతిచ్చే ఉద్దేశం లేదని చెప్పారు. 2026లో జరిగే రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ కచ్చితంగా పోటీ చేసి అధికారంలోకి వస్తుందని విజయ్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. జాతి, మత భేదాలు లేని పారదర్శక సమాజ స్థాపన కోసం, రాజకీయ మార్పు కోసం ప్రజలు ఎదురుచూస్తున్నారని, ఆ లోటును తీర్చేందుకే రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభిస్తున్నామని విజయ్ చెప్పారు. విజయ్ రాజకీయాల్లోకి రావడంతో రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఆయన అభిమానులు సంబరాలు చేసుకున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 03, 2024 | 05:41 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *