బ్రహ్మయుగం: మెగాస్టార్ మరో ప్రయోగం.. బ్లాక్ అండ్ వైట్ లో సినిమా రిలీజ్

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 04 , 2024 | 03:34 PM

మలయాళ మెగాస్టార్ మమ్ముట్టి ఆ లక్షణానికి మారుపేరు. మరోసారి వినూత్న ప్రయోగం చేస్తున్నాడు.

బ్రహ్మయుగం: మెగాస్టార్ మరో ప్రయోగం.. బ్లాక్ అండ్ వైట్ లో సినిమా రిలీజ్

బ్రహ్మయుగం

మలయాళ మెగాస్టార్ మమ్ముట్టి ఒక ప్రత్యేకమైన మారుపేరు. వయసు పెరిగే కొద్దీ తనలోని ప్రత్యేకతను, కళ పట్ల తనకున్న జిజ్ఞాసను చూపిస్తూ తనలో ఎంత భిన్నమైన వాడో ప్రపంచానికి చాటిచెప్పాడు. ఒకవైపు ఆయన తనయుడు దుల్కర్ సల్మాన్ వరుస సినిమాలతో పాన్ ఇండియా స్టార్‌గా పేరు తెచ్చుకుంటున్నాడు. ఇటీవలే ‘కేథల్: ది కోర్’ సినిమాలో ‘గే’ పాత్రను పోషించి విమర్శకులను సైతం నోరు మెదపకుండా చేయడం దీనికి ప్రధాన ఉదాహరణ.

ఇదిలా ఉంటే మరోసారి వినూత్న ప్రయోగం చేస్తున్నాడు. ఎప్పుడో ముగిసి వార్తల్లో నిలిచిన బ్లాక్ అండ్ వైట్ సినిమాల శకాన్ని మళ్లీ తీసుకొచ్చాడు. అతని తాజా చిత్రం ‘భ్రమయుగం’ (బ్రహ్మయుగం) బ్లాక్ అండ్ వైట్‌లో థియేటర్లలో విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. రాహుల్ సదాశివన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా నిడివి దాదాపు 139 నిమిషాలు (రెండు గంటల 19 నిమిషాలు) ఉంది. ఇది పాన్ ఇండియా స్థాయిలో దాదాపు 5 భాషల్లో ఫిబ్రవరి 15 (ఫిబ్రవరి 15)న విడుదల కానుంది.

ఇప్పటికే విడుదలైన ‘బ్రహ్మయుగం’ సినిమా టీజర్‌, ఫస్ట్‌లుక్‌లు దేశవ్యాప్తంగా అటెన్షన్‌ని క్రియేట్ చేయగా, సినిమా కోసం సినీ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఆ ఆసక్తికి తోడు బ్లాక్ అండ్ వైట్ కలర్ లో ఒక్క సీన్ కూడా లేకుండా రిలీజ్ చేయనున్నట్టు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించడంతో సినిమాపై అంచనాలు పెరిగాయి. నైట్ షిఫ్ట్ స్టూడియోస్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అర్జున్ అశోక్, సిద్ధార్థ్ భరతన్, అమల్దా లిజ్ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 04, 2024 | 03:53 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *