శరణ్య: నా భర్త సపోర్ట్‌తో సినిమాలో నగ్నంగా నటించగలిగాను.

అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ చిత్రం రీసెంట్ గా థియేటర్లలో విడుదలై పాజిటివ్ టాక్ తో బ్లాక్ బస్టర్ సక్సెస్ దిశగా దూసుకుపోతోంది. సుహాస్, శివాని నగరం, శరణ్య, నితిన్ ప్రసన్న ప్రధాన పాత్రల్లో దుష్యంత్ కటికనేని దర్శకత్వం వహించారు. విడుదలైన మొదటి ఆట నుంచే మంచి మౌత్ టాక్ తో రోజురోజుకు కలెక్షన్లు పెరిగిపోతూ తప్పక చూడాల్సిన సినిమా అనే పేరు తెచ్చుకుంది. 2007లో అంబాజీపేట్ గ్రామంలో సెలూన్ నడుపుతూ బ్యాండ్ వాయిస్తూ జీవించే ఓ సాధారణ కుటుంబం, స్కూల్ టీచర్‌గా పనిచేసే హీరో అక్క పద్మ (శరణ్య), డబ్బులు ఇచ్చే ఊరి పెద్దల నేపథ్యంలో సాగే ఈ సినిమా కథ. వడ్డీ మరియు ప్రజలకు ఇబ్బంది కలిగిస్తుంది. సినిమా కథ ఆకట్టుకునేలా ఉంది.

suhasambajipetamarriageband.jpg

మునుపెన్నడూ లేని విధంగా లవ్ అనే టిపికల్ పాయింట్ తో ప్రేక్షకులు కథలో లీనమయ్యారు. అయితే ఈ సినిమాలో సుహాస్ హీరోగా, శివాని నగరం హీరోయిన్ గా నటించినప్పటికీ హీరో సోదరి పద్మగా నటించిన శరణ్య 100కి 100 మార్కులు కొట్టేసింది. సినిమా చూసిన వాళ్లంతా ఆమె క్యారెక్టర్‌ని బాగా అప్రిషియేట్ చేస్తున్నారంటే ఇంపాక్ట్ సినిమాలో ఆ క్యారెక్టర్ ఎంత ఉందో అర్ధమవుతుంది. విలన్ (నితిన్ ప్రసన్న) ధైర్యంగా నటించాడు.

ముఖ్యంగా పోలీస్ స్టేషన్‌లో పద్మ విలన్‌ని కాలితో తన్నిన సీన్‌కి థియేటర్ మొత్తం ఈలలు వేసిందంటే ప్రేక్షకులు ఎంతగా ఉర్రూతలూగించారో తెలుస్తుంది. అలాగే స్కూల్‌లో పద్మ (శరణ్య)ని విలన్‌గా చేసే సన్నివేశం కూడా చాలా ఎమోషనల్‌గా ఉంది. అయితే ఇప్పటి వరకు చాలా సినిమాల్లో పక్కింటి అమ్మాయి, పక్కింటి అమ్మాయి, తెలంగాణ యాస పాత్రలు మాత్రమే చేసిన శరణ్య రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

275228-sar.webp

ఈ క్రమంలో శరణ్య ఓ మీడియా ఛానెల్‌తో స్కూల్‌లో న్యూడ్‌ సీన్‌పై మాట్లాడుతూ.. ఆ సీన్‌ను చాలా ఛాలెంజింగ్‌గా తీసుకున్నానని, కేవలం నా భర్త ప్రోత్సాహం వల్లే నువ్వు చేయగలవు అని చెప్పడంతో చేశానని చెప్పింది. , మీరు దీన్ని చేయగలరు, ఇది చాలా బలమైన పాత్ర. చాలా మంది సీన్ బాగుందని అందుకే ఎమోషనల్ అయ్యానని చెప్పింది. ఈ సన్నివేశాన్ని యూనిట్‌లోని ఐదుగురు సభ్యుల (డిఓపి భేగ్, కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ అఖిల, దర్శకుడు దుష్యంత్, విలన్ నితిన్ ప్రసన్న, అసోసియేట్ ప్రవీణ్) సమక్షంలో చిత్రీకరించారు. తాము సహకరించామని, లేకుంటే అసౌకర్యానికి గురయ్యేదని ఆమె అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 05, 2024 | 09:05 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *