డేగ: ఇదే తొలిసారి.. ప్రేక్షకుల స్పందన కోసం వెయిటింగ్

మాస్ మహారాజా రవితేజ మోస్ట్ ఎవైటెడ్ స్టైలిష్ మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘డేగ’. కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో, టాలీవుడ్ ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై నిర్మాత టిజి విశ్వ ప్రసాద్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండగా, వివేక్ కూచిభొట్ల సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. కావ్యా థాపర్‌, అనుపమ పరమేశ్వరన్‌ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్, ట్రైలర్, పాటలకు ట్రెమండస్ రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఫిబ్రవరి 9న ఈగిల్ వరల్డ్ వైడ్ గా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది.ఈ నేపథ్యంలో ఆదివారం రాత్రి ఈగిల్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ గ్రాండ్ గా జరిగింది.

ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో మాస్ మహారాజా రవితేజ మాట్లాడుతూ. నవదీప్‌కి ఎప్పుడూ బలమైన పాత్ర రావాలని కోరుకున్నారు. ఈ సినిమాతో ఆయనకు మంచి పేరు వస్తుందని నమ్ముతున్నాను. ఎవరూ ఊహించని విధంగా డైలాగ్స్ చెప్పాడు. వీరిద్దరూ కలసి కామెడీ సినిమా చేయాలని అనుకుంటున్నారు. అతనికి చాలా మంచి సెన్స్ ఆఫ్ హ్యూమర్ ఉంది. శ్రీనివాస్ రెడ్డి, వినయ్ రాయ్, శ్రీనివాస్ అవసరాల, అజయ్ ఘోష్.. అందరూ అద్భుతంగా నటించారు. సినిమా చాలా బాగా వచ్చింది. ప్రేక్షకుల రియాక్షన్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నాను అన్నారు. డేవ్ జాండ్.. రాక్ స్టార్. అద్భుతమైన సంగీతాన్ని అందించానని, భవిష్యత్తులో మరిన్ని సినిమాలు చేయాలని కోరుకుంటున్నానని అన్నారు. పిల్లలు మాస్టర్ దృవన్ పాత్రతో కనెక్ట్ అవుతారు.

GFghqAUbgAA1jp4.jpg

విశ్వ ప్రసాద్, వివేక్ ల పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నాకు హోమ్ ప్రొడక్షన్ లాంటిది. ఈ ప్రొడక్షన్‌లో ఎన్ని సినిమాలైనా చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను. చాలా సౌకర్యం. మణి అద్భుతమైన డైలాగ్స్ రాశారు. ఈ సినిమా కథను అనుపమ నడిపిస్తోంది. కావ్య లవ్లీ క్యారెక్టర్ చేసింది. దర్శకుడు కార్తీక్‌కి చాలా క్లారిటీ ఉంది. అతను దానిని అసాధారణంగా తీసుకున్నాడు. ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించి ఆయనకు మంచి పేరు తీసుకురావాలని కోరుకుంటున్నాను. నన్ను నేను విపరీతంగా ఇష్టపడే గెటప్‌లో చూస్తున్నాను. ఈ సెటప్‌ని పొందడానికి దాదాపు మూడు నెలలు పట్టింది. తొలిసారి ఇలాంటి మేకోవర్‌. అందరిలాగే నేను కూడా ప్రేక్షకుల స్పందన కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. ఫిబ్రవరి 9న థియేటర్లలో కలుద్దాం.. జై సినిమా’ అన్నారు.

దర్శకుడు కార్తీక్ ఘట్టమనేని మాట్లాడుతూ.. ఈగిల్ ఎండ్ టైటిల్ కార్డ్స్ చూస్తుంటే 300 మందికి పైగా టీమ్ సభ్యుల పేర్లు వచ్చాయన్నారు. ఇంతమందితో కలిసి పనిచేయడం గర్వంగా అనిపించింది. ఇంత మంది పని చేయడానికి కారణం రవితేజ నాకు ఇచ్చిన అవకాశం. రవితేజకు హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలు. రైటింగ్ మణి, ఆర్ట్ డైరెక్టర్ నాగేందర్, మ్యూజిక్ డేవ్ జాండ్, డైరెక్షన్, ఎడిటింగ్ టీమ్ అందరూ అద్భుతంగా పనిచేశారు. నటీనటుల కాంబినేషన్ కూడా చాలా కొత్తగా ఉంటుంది. కచ్చితంగా ప్రేక్షకులకు కొత్త అనుభూతినిస్తుంది. థియేట్రికల్ ఎక్స్ పీరియన్స్ ని ఇచ్చే సినిమా డేగ. అందరూ థియేటర్లలో తప్పక చూడండి.” అని నిర్మాత టి.జి.విశ్వప్రసాద్‌ మాట్లాడుతూ.. అందరికీ నమస్కారం. రవితేజకు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. కొత్త దర్శకులు, నటీనటులకు అవకాశం ఇస్తారు. రవితేజతో ఇలాంటి సినిమాలు మరిన్ని చేయాలని కోరుకుంటున్నాం. కార్తీక్ తో మరో సినిమా చేస్తున్నాం. దాదాపు అందరు నటీనటులతో పలు సినిమాలు చేస్తున్నాం. ఇలాంటి ఎన్నో సినిమాలు చేయాలనుకుంటున్నాం. డేగ చాలా స్టైలిష్ మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్. మంచి క్లైమాక్స్‌తో మంచి సందేశం చక్కగా సాగుతుంది. అందరూ ఆనందిస్తారని ఆశిస్తున్నాము. ఫిబ్రవరి 9న అందరూ థియేటర్లలో చూడాలి’ అని అన్నారు. అని అడిగారు.

GFghnloaIAApofJ.jpg

కథానాయిక అనుపమ పరమేశ్వరన్ మాట్లాడుతూ.. ”పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌లో ఇది నా రెండో సినిమా. విశ్వప్రసాద్‌, వివేక్‌గారికి థాంక్స్‌.. ఈ సినిమా డైరెక్టర్‌ని బ్రదర్‌ అని పిలుస్తాను.. అద్భుతమైన రోల్‌ ఇచ్చాడు. దాదాపు అందరితో కాంబినేషన్‌ సీన్స్‌ ఉన్నాయి. నటీనటులు.. రవితేజ ఈ సినిమాలో అద్భుతంగా కనిపిస్తున్నారు.. ఆయనతో కలిసి మరిన్ని సినిమాల్లో నటించాలని కోరుకుంటున్నాను.. సినిమాలో పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ థాంక్స్.. ఈగిల్ కచ్చితంగా బ్లాక్ బస్టర్ అవుతుందన్న నమ్మకం ఉంది’ అన్నారు.హీరోయిన్ కావ్య థాపర్ మాట్లాడుతూ.. డేగ కొత్త ప్రేమకథతో తెరకెక్కింది.దర్శకుడు కార్తీక్ అద్భుతంగా తీశారు.రచన పాత్రకు న్యాయం చేసిందని భావిస్తున్నాను.ఇలాంటి అద్భుతమైన చిత్రంలో భాగమైనందుకు సంతోషంగా ఉంది.రవితేజ గొప్ప వ్యక్తిత్వం ఉన్న హీరో.పనిచేయడం అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను. ఆయనతో.. ఈ అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక, నిర్మాతలకు థాంక్స్‌’’ అన్నారు.

నవదీప్ మాట్లాడుతూ.. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ అద్భుతమైన ప్రొడక్షన్ హౌస్. దాదాపు పాత సినిమాలే నిర్మాణంలో ఉండడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. వారి విజయాలు అద్భుతం. హ్యాట్సప్ టు పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ. రవితేజతో కలిసి పనిచేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది, ఆయనతో కామెడీ సినిమా చేయాలని భావిస్తున్నాను. టీమ్ అందరికీ ధన్యవాదాలు. డేగ తప్పకుండా గొప్ప విజయాన్ని సాధిస్తుంది” అన్నారు. నటుడు శ్రీనివాస్ అవసరాల మాట్లాడుతూ.. నేను రవితేజకు పెద్ద అభిమానిని. అతని చుట్టూ మంచి పాజిటివ్ వైబ్ ఉంది. అందరితో కలిసి మెలిసి అందరినీ సంతోషంగా ఉంచే వ్యక్తి. ధన్యవాదాలు విశ్వప్రసాద్, వివేక్, కార్తీక్. టీమ్ అందరికీ ధన్యవాదాలు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 9న ప్ర‌తి ఒక్క‌రికీ మంచి వినోదం అందుతుంద‌న్న న‌మ్మ‌కం ఉంది“ అన్నారు.

GFghmGgaQAEHFCE.jpg

దర్శకుడు వంశీకృష్ణ మాట్లాడుతూ.. రవితేజ కథను బలంగా నమ్మాడు. అతను నమ్మిన ప్రతిభ ఎప్పుడూ లక్ష్యం. కొత్త టాలెంట్‌ని ప్రోత్సహిస్తున్న రవితేజకి హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలు. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ ఎల్లప్పుడూ కొత్త ప్రతిభను ప్రోత్సహిస్తుంది. కార్తీక్ చాలా బాగా చేసాడు. డేవిడ్ చాలా మంచి మ్యూజిక్ ఇచ్చాడు. ఫిబ్రవరి 9న మాస్ మహారాజా అభిమానులకు పండగ వస్తోంది’’ అన్నారు. దర్శకుడు అనుదీప్ మాట్లాడుతూ.. దర్శకుడు కార్తీక్‌తో పాటు పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీలో అందరికీ ఆల్ ది బెస్ట్.. ఎనర్జీ పంచింగ్ హీరో రవితేజ మరింతగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమాతో ఎనర్జిటిక్ గా ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధిస్తుంది.దర్శకుడు శ్రీరామ్ ఆదిత్య మాట్లాడుతూ.. నేను రవితేజకి పెద్ద ఫ్యాన్‌ని.. రవితేజ ఈగిల్‌లో అద్భుతంగా కనిపిస్తున్నాడు.. లుక్ అద్భుతంగా ఉంది.. విక్రమార్కుడిలో గూస్‌బంప్స్ మూమెంట్స్ కూడా ఉన్నాయని అనుకుంటున్నాను. ఈగిల్‌లో ఉంది.విజువల్స్ అద్భుతంగా ఉన్నాయి.కార్తీక్ అండ్ టీమ్‌కి ఆల్ ది బెస్ట్.ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను” అన్నారు. చిత్ర యూనిట్ సభ్యులంతా పాల్గొనడంతో వేడుక చాలా గ్రాండ్‌గా జరిగింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 05, 2024 | 06:02 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *