వివాహాల వంటి చాట్‌జిప్ట్! | Chatgpt

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 06 , 2024 | 03:33 AM

మాయల ఫకీరు భూతద్దం పెట్టి వెతికితే బాలనాగమ్మ దొరికింది! కానీ అది కథ. కల్పన నిజ జీవితంలో అసాధ్యం. ఈ రోజుల్లో మనం సరైన మ్యాచ్‌ని ఎలా కనుగొనగలం? అందుకే రష్యా కుర్రాడు అలెగ్జాండర్ ఆ పనిని కృత్రిమ మేధకు అప్పగించాడు. వయసు 23. సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్

వివాహాల వంటి చాట్‌జిప్ట్!

రష్యన్ సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్ చేసిన వినూత్న ఆలోచన

న్యూఢిల్లీ, ఫిబ్రవరి 5: మాయల ఫకీరు భూతద్దం పెట్టి వెతికితే బాలనాగమ్మ దొరికింది! కానీ అది కథ. కల్పన నిజ జీవితంలో అసాధ్యం. ఈ రోజుల్లో మనం సరైన మ్యాచ్‌ని ఎలా కనుగొనగలం? అందుకే రష్యా కుర్రాడు అలెగ్జాండర్ ఆ పనిని కృత్రిమ మేధకు అప్పగించాడు. వయసు 23. సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్ అలెగ్జాండర్.. చాట్‌జీపీటీ గురించి ప్రపంచానికి తెలియకముందే, ప్రముఖ డేటింగ్ సైట్ టిండర్‌కి జీపీటీ3 (అప్పటి చాట్‌జీపీటీ కాదు) సాఫ్ట్‌వేర్‌ను కనెక్ట్ చేసి తగిన అమ్మాయిల ప్రొఫైల్‌లను జల్లెడ పట్టే బాధ్యతను వృత్తి త్యా అతనికి అప్పగించాడు! అతను ఈ పని కోసం GPT3 మరియు కొన్ని ఇతర AI బాట్‌లను ఉపయోగించాడు. GPTతో క్రమం తప్పకుండా మాట్లాడటం ద్వారా అతను తన ఇష్టాలు మరియు అయిష్టాలు ఏమిటో ఖచ్చితంగా అర్థం చేసుకున్నాడు! డేటింగ్ సైట్‌లలో తన అభిరుచులకు సరిపోయే అమ్మాయిలను కనుగొనడానికి అతను కొన్ని చిట్కాలను ఇచ్చాడు. ఉదాహరణకు, వారి ప్రొఫైల్‌లో కనీసం రెండు ఫోటోలు ఉన్న అమ్మాయిల కోసం చూడండి. దేవుడిని నమ్మే వ్యక్తిగా ఆడపిల్ల ఉండాలని పలు సూచనలు చేశాడు. వీటి ఆధారంగా జీపీటీ, ఏఐ బాట్‌లు, టిండర్, టీజీలు 5,239 ప్రొఫైల్‌లను జల్లెడ పట్టి చివరకు 12 మందిని ఎంపిక చేశారు. అలెగ్జాండర్ వారితో డేటింగ్ చేయడానికి కరీనా అనే అమ్మాయిని ఎంచుకున్నాడు. ఈ ప్రక్రియ ఏడాది కంటే ఎక్కువ సమయం పట్టింది. ఇప్పుడు వారిద్దరూ పెళ్లి చేసుకున్నారు. కరీనాను ఎంచుకోవడానికి కృత్రిమ మేధస్సును ఉపయోగించినట్లు పెళ్లికి ముందు అలెగ్జాండర్ ఆమెకు చెప్పాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 03:33 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *