మూడో టెస్టుకు ముందే ఇంగ్లండ్ జట్టు భారత్ నుంచి ఎందుకు వెళ్లిపోతుంది..? ఇదే అసలు కారణం.

ఇంగ్లాండ్ జట్టు

IND vs ENG టెస్ట్ సిరీస్ 2024: భారత్ vs ఇంగ్లాండ్ జట్ల మధ్య ఐదు టెస్ట్ మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో భాగంగా రెండు టెస్ట్ మ్యాచ్‌లు పూర్తయ్యాయి. హైదరాబాద్ వేదికగా జరిగిన తొలి టెస్టులో ఇంగ్లండ్ విజయం సాధించింది. విశాఖపట్నంలో జరిగిన రెండో టెస్టులో భారత్ ఘన విజయం సాధించింది. దీంతో సిరీస్‌లో రెండు మ్యాచ్‌ల్లో ఇరు జట్లు 1-1తో సమంగా ఉన్నాయి. మూడో టెస్టు మ్యాచ్ ఈ నెల 15న రాజ్‌కోట్‌లో ప్రారంభం కానుంది. అయితే ఈ మ్యాచ్‌కు ముందే ఇంగ్లండ్‌ జట్టు భారత్‌ నుంచి వెళ్లిపోయింది.

ఇది కూడా చదవండి: భారత్ ప్రతీకారం తీర్చుకుంది. ఇంగ్లండ్‌పై టీమిండియా విజయం సాధించింది

భారత్-ఇంగ్లండ్ మూడో టెస్టు మ్యాచ్ కు ఇంకా 10 రోజుల సమయం ఉంది. దీంతో ఇంగ్లండ్ జట్టు యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ (యూఏఈ)కి వెళ్లేందుకు సిద్ధమైంది. మూడో టెస్టు మ్యాచ్‌కు కొద్ది రోజుల ముందు టీమిండియా తిరిగి రానుంది. అబుదాబిలో కండిషనింగ్ క్యాంప్‌తో ఇంగ్లండ్ టెస్టు సిరీస్‌కు సిద్ధమైంది. బెన్ స్ట్రోక్స్ అండ్ కో ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌ల కోసం భారత్‌కు చేరుకోకుండా అబుదాబి వెళ్లారు. అక్కడ ప్రాక్టీస్‌లో భారత స్పిన్నర్లను ఎదుర్కొంటూ సాధన చేశారు. ఆ తర్వాత సిరీస్‌లో తొలి టెస్టు ఆడేందుకు హైదరాబాద్‌కు వచ్చారు. తాజాగా ఇంగ్లండ్ ఆటగాళ్లు మూడో టెస్టుకు మరో పది రోజుల సమయం ఉండడంతో అబుదాబిలో శిక్షణ శిబిరానికి వెళ్లనున్నారు. బుధవారం ఇంగ్లండ్ జట్టు అబుదాబి వెళ్లనుంది. రాజ్‌కోట్ టెస్టు మ్యాచ్‌కు మూడు రోజుల ముందు భారత్‌కు తిరిగి రానుంది.

ఇది కూడా చదవండి: శ్రేయాస్ అయ్యర్ అద్భుత ఫీల్డింగ్.. బెన్ స్టోక్స్ రనౌట్ అయ్యాడు

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *