కంగనా రనౌత్: సందీప్ వంగాతో కలిసి పని చేయాలనుకుంటున్నారా? కంగనా సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది

రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటించిన ‘యానిమల్’ ఘనవిజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. సందీప్ రెడ్డి వంగా ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు. ఈ చిత్రం దాదాపు రూ. 800 కోట్ల వరకు వసూలు చేసి బాలీవుడ్‌లో సంచలనం సృష్టించింది. ఈ సినిమా బాగుందని కొందరంటే విమర్శలు కూడా ఎక్కువే. ఈ సినిమా ఇంకా థియేటర్లలో ఉండగానే ఇప్పుడు నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో స్ట్రీమింగ్ అవుతోంది.

నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో చూసిన పలువురు సెలబ్రిటీలు సినిమా స్ట్రీమింగ్‌ను ఆపేయాలని విమర్శిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే తాజాగా ఓ ఛానెల్ ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో దీనిపై విమర్శలు చేసిన వారందరికీ సందీప్ వంగ సమాధానాలు ఇస్తున్నాడు.

కంగనా.jpg

అలాగే ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటి కంగనా రనౌత్ కూడా ఈ సినిమాపై విమర్శలు గుప్పించింది. కానీ కంగనా గురించి సందీప్ వంగ మాట్లాడుతూ, ఆమె ప్రతిభావంతులైన నటి అని, ‘క్వీన్’ సినిమాలో ఆమె నటనకు మెచ్చుకోవాలి మరియు ఆమె మంచి నటి కాబట్టి ఆమెతో కలిసి పనిచేయాలనుకుంటున్నాను. ఆ ఇంటర్వ్యూలో కూడా అదే కథ చెబుతానని చెప్పాడు. ఈ ఇంటర్వ్యూ క్లిప్‌ను కంగనా తన సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్ ‘ఎక్స్’లో పోస్ట్ చేసింది మరియు నేను మీతో కలిసి పనిచేయడం ఇష్టం లేదు అని సూటిగా చెప్పింది.

తన సినిమాలు మరియు అతని పని గురించి సందీప్ వంగా చెప్పిన మాటలను గౌరవిస్తూనే, కంగనా తన సినిమాలో తనకు ఎలాంటి పాత్రను ఆఫర్ చేయకూడదని చాలా స్పష్టంగా చెప్పింది. ఎందుకంటే తన ‘జంతువు’లో ప్రతిదానిని పురుషులే డామినేట్ చేస్తూ మహిళలను కించపరిచే సన్నివేశాలు ఉన్నాయని కంగనా తెలిపింది. వృత్తిపరంగా సందీప్ వంగాతో కలిసి పనిచేయాలని కంగనా భావించలేదు.

sandeepreddyvanga.jpg

చాలా కాలం తర్వాత బాబీ డియోల్‌ను విలన్‌గా చూపించి మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. ఈ సినిమా 2023 డిసెంబర్ 1న విడుదలై విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగే సందీప్ వంగ తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్ గా ప్రభాస్ తో ‘స్పిరిట్’ సినిమాని ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇది కాకుండా అల్లు అర్జున్, మహేష్ బాబులతో ‘యానిమల్’కి సీక్వెల్‌తో పాటు ‘యానిమల్ పార్క్’ కూడా ఉండబోతోందని సందీప్ ప్రకటించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 04:16 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *