కావ్య థాపర్: గోపీచంద్, శ్రీను వైట్ల కాంబో మూవీ టైటిల్ లీక్ ‘డేగ’ భామ

మాకో స్టార్ గోపీచంద్ హీరోగా శ్రీనువైట్ల దర్శకత్వంలో ఓ భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న కావ్య థాఫర్ తన తాజా ఇంటర్వ్యూలో సినిమా పేరును లీక్ చేసింది. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా టైటిల్‌ను మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. తాజాగా ఆమె ‘డేగ’ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా మీడియాకు ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చింది. గోపీచంద్, శ్రీను వైట్ల కాంబోలో రూపొందుతున్న ‘విశ్వం’ చిత్రంలో తాను నటిస్తున్నట్లు ఈ ఇంటర్వ్యూలో తెలిపింది. దీంతో కావ్య సినిమా సీక్రెట్స్‌ని కూడా మాటల్లో లీక్ చేసిందంటూ మెగాస్టార్ చిరంజీవి గురించిన వార్త వైరల్ అవుతోంది.

గోపీచంద్.jpg

ఇదే కార్యక్రమంలో కావ్యా థాపర్ ‘డేగ’ సినిమా గురించి మాట్లాడింది. చాలా కొత్తగా మరియు అద్భుతంగా అనిపించింది. తప్పకుండా సినిమా చేయాలనుకున్నాను. వీటన్నింటికీ మించి రవితేజ సినిమాలో మాస్ మహారాజా చేయడం గొప్ప అవకాశం. ఇందులో యాక్షన్, రొమాన్స్ చాలా ప్రత్యేకంగా ఉంటాయి. శృంగారం చాలా డిఫరెంట్‌గా, కొత్తగా ఉంటుంది. తప్పకుండా ప్రేక్షకులు బాగా ఎంజాయ్ చేస్తారు. నా పాత్ర పేరు రచన. జీవితంలో ఎన్నో ప్రత్యేకమైన లక్ష్యాలు ఉన్న అమ్మాయిలా కనిపిస్తాను. రవితేజ, నా పాత్రల మధ్య కెమిస్ట్రీ ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది. మాస్ మహారాజా వ్యక్తిత్వానికి నేను పెద్ద అభిమానిని. అతను చాలా పాజిటివ్ ఎనర్జీ. సెట్స్‌లో చాలా సరదాగా, సపోర్టివ్‌గా ఉంటారు. ఆయనతో పని చేయడం మరచిపోలేని అనుభవం. (ఈగిల్ మూవీ గురించి కావ్య థాపర్)

కావ్య.jpg

ఇందులో నా నటన గురించి రచయిత మణి మాట్లాడుతూ.. ‘అద్భుతంగా నటించాను. కవిత్వానికి బదులు రచన తెరపై కనిపించిందని అన్నారు. రచయిత నుంచి ఈ ప్రశంసలు అందుకోవడం చాలా సంతృప్తినిచ్చింది. ఆ పాత్రకు వందశాతం న్యాయం చేశానని నమ్ముతున్నాను. ఈగిల్స్ బ్యూటిఫుల్ జర్నీ. ఇది నిజంగా సెలవులా అనిపించింది. చాలా ఎంజాయ్ చేశాను..” అన్నారు. కాగా, కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై టిజి విశ్వ ప్రసాద్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించగా, వివేక్ కూచిభొట్ల సహ నిర్మాతగా వ్యవహరించారు. రవితేజ సరసన కావ్య థాపర్, అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 9న ప్ర‌పంచ‌వ్యాప్తంగా ఈ చిత్రాన్ని గ్రాండ్‌గా విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సాయి పల్లవి: సాయిపల్లవి సినిమా రీ-రిలీజ్.. అందుకే లేడీ పవర్ స్టార్..

*******************************

*సూపర్ స్టార్: ‘సూపర్ స్టార్’ ట్యాగ్ చర్చ ముగిసిందా? విజయ్ అభిమానులకు సలహా

*******************************

*సుడిగాలి సుధీర్: ఓహ్ సారీ సార్.. ఇట్టా బుక్ అయింది

****************************

*హీరో విశాల్ – లైకా ప్రొడక్షన్ అకౌంట్స్ ఆడిట్: హైకోర్టు ఆదేశాలు

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 05:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *