నిజమైన ప్రేమికుడు: నిజమైన ప్రేమికుడు.. డేగకు పోటీగా పెద్ద సినిమా కాదు: నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్‌.

ఎవ్రీ డే పండగే, టాక్సీ వాలా, బేబీ వంటి బ్లాక్‌బస్టర్ మరియు కల్ట్ సినిమాలతో టాలీవుడ్‌లో విజయవంతమైన నిర్మాతగా మారారు SKN. అతను తన స్నేహితుడు, స్టార్ డైరెక్టర్ మారుతి (దర్శకుడు మారుతీ)తో కలిసి మణికందన్, శ్రీ గౌరీ ప్రియ మరియు కన్నా రవి ప్రధాన పాత్రల్లో తమిళ చిత్రం లవర్‌ను ట్రూ లవర్ టైటిల్‌తో తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకువస్తున్నారు. మిలియన్ డాలర్ స్టూడియోస్ మరియు MRP ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్లపై నజెరత్ పసిలియన్, మగేష్ రాజ్ పసిలియన్ మరియు యువరాజ్ గణేశన్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. విభిన్నమైన ప్రేమకథతో ప్రభురామ్ వ్యాస్ దర్శకత్వం వహించారు. ట్రూ లవర్ చిత్రాన్ని ఈ నెల 10న గ్రాండ్ థియేట్రికల్ రిలీజ్ చేస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా నిర్మాత ఎస్‌కెఎన్‌ ఎస్‌కెఎన్‌ (శ్రీనివాస కుమార్‌) చిత్ర విశేషాలను తెలిపారు.

GFo2a2fXEAApjsH.jpg

మాది చిన్న సినిమా. చిన్న విడుదల. డేగకు పోటీగా పెద్ద సినిమా కాదు. అయితే వినమ్రంగా అందరికీ ఆమోదయోగ్యమైన నిర్ణయం తీసుకుని ఈ నెల 10న ట్రూ లవర్‌ని విడుదల చేస్తున్నాం. మారుతి దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నిర్మిస్తున్న చిత్రం రాజా సాబ్. ఆ టీమ్‌లో నేను కూడా ఉన్నాను. ఆ సంస్థ మా ఫ్రెండ్లీ బ్యానర్ లాంటిది. చిన్న, పెద్ద సినిమాలన్నీ బాగుండాలి. అన్ని సినిమాలు మంచి విజయం సాధించాలి. అప్పుడే ఎక్కువ మంది టెక్నీషియన్లకు పని దొరుకుతుంది. ట్రూ లవర్ సినిమా ఒక స్నేహితుడి ద్వారా మన దృష్టికి వచ్చింది. తనతో కలిసి సినిమా చూడమని మారుతీని కోరాడు. మారుతి గారు మీరు కూడా రండి, కలిసి సినిమా చూద్దాం అని చెప్పాడు. మా ఇద్దరికీ సినిమా నచ్చింది. అందుకే తెలుగులో చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాం. ట్రూ లవర్‌ని మా మునుపటి సినిమా బేబీతో పోల్చలేం. రెండు రకాల సినిమాలు.

ఈ సినిమా చూస్తుంటే ప్రేక్షకులు తమతో పోల్చుకుంటున్నారు. ప్రేమలో ఉన్న యువతకు చేరువయ్యే సబ్జెక్ట్ ఇది. ప్రేమికులు ఎదుర్కొనే సమస్యలను దర్శకుడు ఈ సినిమాలో చూపించాడు. దర్శకుడు తాను ఎంచుకున్న కథకు పూర్తి న్యాయం చేశాడు. స్ట్రెయిట్ సినిమాలు చేయడానికే ఎక్కువ ఇష్టపడతాను. ఇది పూర్తిగా నా ఉత్పత్తి అవుతుంది. అయితే ఇలాంటి మంచి పాయింట్లతో సినిమా వచ్చినా ఆకర్షిస్తాయి. నా స్నేహితుడు బన్నీవాస్ డిస్ట్రిబ్యూషన్‌ని సంప్రదించాడు. ఈరోజు ఇతర భాషల సినిమాలు ఎలా ఉన్నాయో విడుదలైన కొన్ని గంటల్లోనే తెలిసిపోతుంది. అందుకే అక్కడక్కడ ఒకే తేదీకి విడుదల చేయడం మంచిది. 2018 సినిమాను ఇక్కడి థియేటర్లలో విడుదల చేసిన వెంటనే.. మలయాళంలో ఓటీటీలో వచ్చింది. లవ్ టుడే సినిమా కూడా ఇక్కడ థియేటర్లలో ఉండగానే OTTకి వచ్చింది. ఒకేసారి విడుదల చేయకపోతే ఇలాంటి ఇబ్బందులు తప్పవు.

ఏ సంబంధానికైనా నమ్మకం పునాది. ఉండాలి అనేది “నిజమైన ప్రేమికుడు” సినిమాలోని మెయిన్ పాయింట్. ఈ సినిమాలోని కొన్ని సన్నివేశాలు ఆకట్టుకునేలా ఉన్నాయి. తాము చూసిన సినిమా విజయాన్ని నమ్ముకున్నారు. గీత గోవిందం, టాక్సీ వాలా.. ఇలా ఒక్కో సినిమా ఒక్కో రేంజ్ లో ఉంటుంది. అయితే రెండు సూపర్ హిట్ సినిమాలు. సుహాస్ అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ సినిమా మంచి విజయం సాధించింది. మంచి కలెక్షన్లు రాబడుతోంది. మార్చి వరకు మంచి రన్‌ వస్తుందని ఆశిస్తున్నాం. నాకు సహజంగా ప్రేమకథలు, యూత్ ఫుల్ సినిమాలంటే ఇష్టం. మారుతితో నేను చేసిన ఈ రోజుల్లో అది కూడా యూత్ ఫుల్ సినిమా. పెద్ద స్టార్స్ తో సినిమాలు తీస్తే బడ్జెట్ ఎక్కువ కాబట్టి మేకింగ్ కు సిద్ధం కావాలి. కొత్త వాళ్లతో సినిమా తీస్తే యూత్ ఫుల్ కంటెంట్ ఉంటే ఆ సినిమాల రీచ్ బాగానే ఉంటుంది. నేను తర్వాత చేస్తున్న నాలుగు సినిమాల్లో మూడు యూత్ ఫుల్ సినిమాలే. ఒకటి సైన్స్ ఫిక్షన్‌తో అవుట్ ఆఫ్ ది బాక్స్.

బేబీ చిత్రాన్ని హిందీలో రీమేక్ చేస్తున్నాం. మరో వారం, రెండు రోజుల్లో ప్రకటిస్తాం. కల్ట్ డాల్ అనే టైటిల్ రిజిస్టర్ చేసాను. స్టార్ కిడ్స్ లేదా కొత్త వాళ్లతో బేబీని హిందీలో రీమేక్ చేయాలనుకుంటున్నాం. హిందీలో సాయి రాజేష్ దర్శకత్వం వహించబోతున్నాడు. అర్జున్ రెడ్డి ఇక్కడ కంటే హిందీలో భారీ కలెక్షన్లు రాబట్టింది. హోప్ బేబీ బాలీవుడ్‌లో కూడా భారీ కలెక్షన్లను రాబడుతోంది. సందీప్ వంగలోని దూకుడు సాయి రాజేష్‌లో కూడా ఉంది. ప్రస్తుతం సంతోష్ శోభన్, ఆనంద్ దేవరకొండతో సినిమాలు చేస్తున్నాను. అలాగే సూపర్ నేచురల్ సినిమా తీయాలి. సందీప్ రాజ్ తో కూడా ఓ ప్రాజెక్ట్ అనుకుంటున్నాం. నేను నిర్మాతగా ప్రాథమిక స్థాయిలో ఉన్నాను. కాలేజీ స్థాయికి వచ్చిన తర్వాత అల్లు అర్జున్‌తో సినిమా నిర్మిస్తానని ఎస్‌కెఎన్ (శ్రీనివాస కుమార్) ముగించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 06:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *