రాజీవ్ కనకాల : సుమకి షోలు తగ్గడానికి రాజీవ్ కనకాల కారణం

యాంకర్ సుమ టీవీ కార్యక్రమాల్లో ఎక్కువగా కనిపించదు. కార్యక్రమాలు తగ్గాయా? ఆఫర్లు లేవా? రాజీవ్ కనకాల నిజం చెప్పాడు.

రాజీవ్ కనకాల : సుమకి షోలు తగ్గడానికి రాజీవ్ కనకాల కారణం

రాజీవ్ కనకాల

రాజీవ్ కనకాల : రాజీవ్ కనకాల-సుమ కనకాల తెరపై చాలా ప్రసిద్ధ జంట. ప్రస్తుతం రాజీవ్ సినిమాలతో బిజీగా ఉండగా, సుమ టీవీ కార్యక్రమాలు, సినిమా ఈవెంట్స్‌తో బిజీగా ఉంది. అయితే ఈ మధ్య సుమ టీవీ ప్రోగ్రామ్స్‌లో ఎక్కువగా కనిపించడం లేదు. అందుకు కారణం ఇదేనని రాజీవ్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో తెలిపారు.

విజయ్: దళపతి విజయ్ చివరి సినిమానా? తెలుగు నిర్మాత – తమిళ దర్శకుడు?

రాజీవ్-సుమ ఇద్దరూ తమ కెరీర్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. రాజీవ్ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా వరుస సినిమాలు చేస్తున్నాడు. టీవీ ప్రోగ్రామ్స్‌తో పాటు సినిమా ఈవెంట్‌లకు కూడా సుమ ఉంటుంది. అయితే ఇటీవల సుమ టీవీ కార్యక్రమాలను చాలా తగ్గించింది. ప్రోగ్రామ్స్‌లో ‘సుమ అడ్డా’ తప్ప మరేమీ కనిపించదు. అవకాశాలు తగ్గిపోయాయా? లేక తగ్గించాలనుకున్నారా? అనే సందేహం ప్రజల్లో నెలకొంది. దీనిపై రాజీవ్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడారు. కొన్ని క్లిష్టపరిస్థితుల్లో కూడా తాము ఏవిధంగా కార్యక్రమాలు చేసేవారో గుర్తు చేసుకున్నారు.

ప్రేమమ్: మూడోసారి రీరిలీజ్ అవుతున్నా.. కోట్లకు పడగలెత్తుతోంది సినిమా.

సుమా కార్యక్రమాలు తగ్గించారు. సుమ అడ్డా ప్రోగ్రామ్ తో పాటు సినిమా రిలీజ్ ఈవెంట్స్ కూడా చేస్తున్నారు. అందుకు కారణం ఆయన తన సొంత ఛానెల్ ‘సుమ’ కోసం ప్రత్యేక కార్యక్రమాలు చేస్తూ బిజీగా ఉండటమే. ఈ విషయాన్ని రాజీవ్ తెలిపారు. తాను వరుస కార్యక్రమాలు చేస్తూ బిజీగా ఉన్నప్పుడు కూడా సుమ ఇల్లు, పిల్లల పట్ల ఏ మాత్రం అజాగ్రత్త చూపేదని, సాయంత్రం ఇంటికి వచ్చి ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ సమయం కేటాయించేవాడినని రాజీవ్ చెప్పారు. సుమ తండ్రి చనిపోయి బాధలో ఉన్నప్పుడు కూడా తాము నిర్మించిన ‘లక్కు కిక్కు’ కార్యక్రమంలో సుమ ఓ ఎపిసోడ్ చేసిందని రాజీవ్ గుర్తు చేసుకున్నారు. క్లిష్ట పరిస్థితుల్లోనూ కళాకారుల జీవితాలు ఇలాగే ఉంటాయన్నారు. మొత్తానికి బయట ప్రోగ్రాంలు కాస్త తగ్గించి సొంత ఛానల్ కోసం అష్టకష్టాలు పడుతున్నారని అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *