సాయి పల్లవి: సాయి పల్లవి సినిమా రీ రిలీజ్.. అందుకే లేడీ పవర్ స్టార్ అంటారు..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 06 , 2024 | 04:38 PM

క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ ఓ సినిమా ఈవెంట్‌లో సాయి పల్లవిని ‘లేడీ పవర్ స్టార్’ అని సంబోధించగా.. అప్పటి నుంచి అందరూ ఆమెను లేడీ పవర్ స్టార్ అని పిలవడం మొదలుపెట్టారు. సాయి పల్లవి క్రేజ్ ఏంటి? సౌత్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో ఎవరిని అడిగినా చెబుతారు. ఆమె నటించిన తాజా చిత్రం ‘ప్రేమమ్’ మళ్లీ విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద రికార్డు కలెక్షన్లను రాబడుతోంది.

సాయి పల్లవి: సాయి పల్లవి సినిమా రీ రిలీజ్.. అందుకే లేడీ పవర్ స్టార్ అంటారు..

సాయి పల్లవి

క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ ఓ సినిమా ఈవెంట్‌లో సాయి పల్లవిని ‘లేడీ పవర్ స్టార్’ అని సంబోధించగా.. అప్పటి నుంచి అందరూ ఆమెను లేడీ పవర్ స్టార్ అని పిలవడం మొదలుపెట్టారు. సాయి పల్లవి క్రేజ్ ఏంటి? సౌత్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో ఎవరిని అడిగినా చెబుతారు. సుకుమార్ పెట్టిన బిరుదుకి తగినట్లు సాయి పల్లవి ప్రూవ్ చేసుకుంటూనే ఉంది. మీరు ఏమనుకుంటున్నారు? టాలీవుడ్ లో రీరిలీజ్ అయిన సినిమాల్లో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన సినిమాలు సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించి కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సేమ్ టు సేమ్.. ఇప్పుడు సాయి పల్లవి (సాయి పల్లవి) నటించిన ఓ సినిమా మలయాళం, తమిళ భాషల్లో రీరిలీజ్ అయి.. కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టించింది. వివరాల్లోకి వెళితే..

మలయాళంలో కల్ట్ క్లాసిక్ ఫిల్మ్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న ‘ప్రేమమ్’ ఫిబ్రవరి 1న మలయాళం, తమిళ భాషల్లో మళ్లీ విడుదలైంది. ఈ రెండు భాషల్లోనూ మంచి రెస్పాన్స్ రావడమే కాకుండా ఈ సినిమా ఇప్పటి వరకు రూ. 2 కోట్లకు పైగా కలెక్ట్ చేసి.. రీ రిలీజ్ పరంగా రికార్డు సృష్టిస్తోంది. మూడు దశల్లో ఓ యువకుడి ప్రేమకథను హైలెట్ చేస్తూ డైరెక్ట్ రిలీజ్ లోనూ మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. నవీన్ పాల్, సాయి పల్లవి, అనుపమ పరమేశ్వరన్, మడోన్నా సెబాస్టియన్ ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ఈ సినిమా నాగ చైతన్య హీరోగా టాలీవుడ్ లో కూడా రీమేక్ అయ్యింది.

Premam-Movie.jpg

‘ప్రేమమ్’ సినిమాకు సంబంధించి మరో విషయం ఏంటంటే.. ఈ సినిమా ఇంతకు ముందు రెండుసార్లు రీరిలీజ్ కాగా.. ఇది మూడోసారి. మలయాళంలో కేవలం రూ. 4 కోట్ల బడ్జెట్‌తో రూపొందిన ఈ సినిమా దాదాపు రూ. 80 కోట్ల వరకు కలెక్ట్ చేసి బాక్సాఫీస్ వద్ద అప్పట్లో బిగ్గెస్ట్ సక్సెస్‌గా రికార్డు నమోదు చేసింది. ఈ సినిమాతో సాయి పల్లవి, అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్లుగా పరిచయం కావడమే కాకుండా తొలి సినిమాతోనే భారీ విజయాన్ని అందుకున్న హీరోయిన్లుగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ఇప్పుడు వీరిద్దరిలో సాయి పల్లవి క్రేజ్ ఏంటో అందరికీ తెలిసిందే. తన సినిమా ఓకే అయితే కంటెంట్ పక్కాగా ఉంటుందనే క్రేజ్ సాయి పల్లవి సొంతం. రీ రిలీజ్ విషయంలో కూడా సాయి పల్లవి పేరు ప్రముఖంగా వినిపించడం విశేషం.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సూపర్ స్టార్: ‘సూపర్ స్టార్’ ట్యాగ్ చర్చ ముగిసిందా? విజయ్ అభిమానులకు సలహా

*******************************

*సుడిగాలి సుధీర్: ఓహ్ సారీ సార్.. ఇట్టా బుక్ అయింది

****************************

*హీరో విశాల్ – లైకా ప్రొడక్షన్ అకౌంట్స్ ఆడిట్: హైకోర్టు ఆదేశాలు

****************************

*గుంటూరు కారం: అధికారిక ‘గుంటూరు కారం’ OTT ప్రసార తేదీ.. ప్రత్యేకత ఏమిటి?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 04:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *