‘తాండల్’ కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తున్న నాగ చైతన్య, సాయి పల్లవి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 06 , 2024 | 12:40 PM

నాగ చైతన్య, సాయి పల్లవి జంటగా చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘తాండల్’ సినిమాలో కొన్ని ముఖ్యమైన సన్నివేశాలను చిత్రీకరించినట్లు తెలిపారు. ప్రముఖ నిర్మాత అల్లు అరవింద్ బ్యానర్‌పై బన్నీ వాస్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

'తాండల్' కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తున్న నాగ చైతన్య, సాయి పల్లవి

తాండల్ సెట్స్‌పై నాగ చైతన్య, బన్నీ వాస్, చందూ మొండేటి

అక్కినేని నాగ చైతన్య, సాయి పల్లవి జంటగా ‘తాండల్’ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. చందు మొండేటి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఆయన, నాగ చైతన్య కలిసి గతంలో రెండు సినిమాలు చేయగా ఇప్పుడు ఇది మూడో సినిమా. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ గీతా ఆర్ట్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. ప్రముఖ నిర్మాత అల్లు అరవింద్ నేతృత్వంలో నిర్మాత బన్నీ వాసు అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. తాజాగా ఈ చిత్ర యూనిట్ కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరించినట్లు అధికారిక ప్రకటనలో తెలిపారు.

సాయిపల్లవితాండెల్వర్కింగ్స్టి.jpg

ఈ షెడ్యూల్‌లో నాగ చైతన్య, సాయి పల్లవి, ఇతర నటీనటులపై సినిమాలోని కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన వర్కింగ్ స్టిల్స్‌ను కూడా చిత్ర నిర్మాతలు విడుదల చేశారు. దర్శకుడు చందు మొండేటి ఒక యదార్థ సంఘటన ఆధారంగా ఈ ‘తాండల్’ కథను రూపొందించారు. అందుకే చాలా రియలిస్టిక్‌గా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నట్లు సమాచారం. ప్రేక్షకులకు అద్భుతమైన సినిమాటిక్ అనుభూతిని అందించేలా అందమైన, సహజమైన లొకేషన్లలో చిత్రీకరణ జరుపుతున్నామని తెలిపారు.

nagachaitanyathandel.jpg

ఇప్పటికే విడుదలైన ‘తాండల్’ ప్రమోషనల్ కంటెంట్ వైరల్‌గా మారిన సంగతి తెలిసిందే. ‘టాండెల్’ గ్లింప్స్‌లోని సారాంశం సినిమా ఎలా ఉండబోతుందో తెలియచేయడమే కాకుండా సినిమాపై అంచనాలను కూడా పెంచుతుంది. ఈ చిత్రంలో నాగ చైతన్య రాజు అనే మత్స్యకారుడిగా నటిస్తుండగా, సాయి పల్లవి అతని మనసు గెలుచుకున్న అమ్మాయిగా నటించింది. ఇందులో తన పాత్ర కోసం నాగ చైతన్య పూర్తిగా మేకోవర్ అయ్యాడు. శ్యామ్‌దత్ కెమెరామెన్‌గా పనిచేస్తుండగా, దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం, నేపథ్య సంగీతం అందిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 06, 2024 | 12:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *