హలో బేబీ: ‘హలో బేబీ’కి బెస్ట్ కాన్సెప్ట్ ఫిల్మ్ అవార్డు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07 , 2024 | 08:49 PM

SKML మోషన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై రామ్ గోపాల్ రత్నం దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం హలో బేబీ. కావ్య కీర్తి ప్రధాన పాత్ర పోషించింది. సోలో రోల్ చేసిన తొలి భారతీయ హ్యాకింగ్ సినిమా ఇదే. ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమా విడుదలకు ముందే అవార్డుల పంట పండిస్తోంది. ఇటీవల, ఈ చిత్రం ఆంధ్ర ప్రదేశ్ అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవంలో ఉత్తమ కాన్సెప్ట్ ఫిల్మ్ అవార్డును గెలుచుకుంది.

హలో బేబీ: 'హలో బేబీ'కి బెస్ట్ కాన్సెప్ట్ ఫిల్మ్ అవార్డు

హలో బేబీ పోస్టర్

SKML మోషన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై రామ్ గోపాల్ రత్నం దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం హలో బేబీ. కావ్య కీర్తి ప్రధాన పాత్ర పోషించింది. సోలో రోల్ చేసిన తొలి భారతీయ హ్యాకింగ్ సినిమా ఇదే. ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమా విడుదలకు ముందే అవార్డుల పంట పండిస్తోంది. ఇటీవల, ఈ చిత్రం ఆంధ్ర ప్రదేశ్ అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవంలో ఉత్తమ కాన్సెప్ట్ ఫిల్మ్ అవార్డును గెలుచుకుంది.

తిరుపతిలో జరిగిన అవార్డుల ప్రదానోత్సవ కార్యక్రమంలో నిర్మాత కాండ్రేగుల ఆదినారాయణ అవార్డు అందుకున్నారు. నటి నందితా శ్వేత చేతుల మీదుగా ఈ అవార్డును అందుకున్నాడు. ఈ అవార్డు అందుకోవడంపై సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ఈ సినిమాకు మరెన్నో అవార్డులు వస్తాయని నమ్మకం ఉంది అన్నారు. ప్రస్తుతం ఈ చిత్రాన్ని తెలుగు రాష్ట్రాల్లో 200కి పైగా థియేటర్లలో విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నామని, హిందీలో కూడా రీమేక్ చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నామని నిర్మాత కాండ్రేగుల ఆదినారాయణ తెలిపారు.

ఆంధ్ర ప్రదేశ్.jpg

ప్రస్తుతం ఈ సినిమా సెన్సార్ కార్యక్రమాలతో పాటు అన్ని కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకుని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. సెన్సార్ నుండి UBA సర్టిఫికేట్ పొందింది. ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో సింగిల్ రోల్ చేసిన ఈ సినిమాను సెన్సార్ సభ్యులు మెచ్చుకున్నారని మేకర్స్ వెల్లడించారు. ఈ చిత్రానికి రమణ కె నాయుడు సినిమాటోగ్రఫీ, సుకుమార్ పమ్మి సంగీతం అందించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*లాల్ సలామ్ ట్రైలర్: భారతీయుడిగా నేర్చుకోవలసింది అదే.. అంటూ తలైవా డైలాగ్ వైరల్

****************************

*విశాల్: పొలిటికల్ ఎంట్రీ, కొత్త పార్టీ విశేషాల గురించి విశాల్ ఏమన్నారంటే..

****************************

*కిరణ్ అబ్బవరం: కొత్త దర్శకుడితో కిరణ్ అబ్బవరం.. టైటిల్ ఫిక్స్

****************************

*RRR: మరోసారి హాలీవుడ్ దిగ్గజ దర్శకుడు జక్కన్నను ప్రశంసించారు

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07, 2024 | 08:49 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *