లాల్ సలామ్ ట్రైలర్: భారతీయుడిగా నేర్చుకోవలసింది అదే.. అంటూ తలైవా డైలాగ్ వైరల్

భారతదేశంలో, అనేక మతాలు మరియు కులాల ప్రజలు ఎటువంటి విభేదాలు లేకుండా సంతోషంగా జీవిస్తున్నారు. కానీ మనలో కొందరు స్వార్థ రాజకీయాలతో మనలో కలహించుకున్నారు. దీంతో నష్టం వాటిల్లింది. కానీ అలాంటి చెడు కోణాల నుండి ప్రజలను మరియు దేశాలను రక్షించిన వారు ఉన్నారు. అలాంటి హీరోల్లో ఒకరు మొయిద్దీన్ భాయ్. మొయిద్దీన్ భాయ్ పాత్రలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన చిత్రం ‘లాల్ సలామ్’. ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్ నిర్మించారు. ఫిబ్రవరి 9న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా పాన్ ఇండియా మూవీగా విడుదల కానున్న ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో శ్రీ లక్ష్మీ మూవీస్ గ్రాండ్ గా రిలీజ్ చేస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా థియేట్రికల్ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

లాల్-సలామ్-1.jpg

‘గ్రామంలో ఒక్క మనిషి కూడా లేరా? ఊర్లో ఉన్న వాళ్లందరినీ తీసుకెళ్లి పొట్టనబెట్టుకున్నారు’ అనే డైలాగ్ తో ఘాటైన యాక్షన్ తో ట్రైలర్ మొదలైంది. ఆ తర్వాత పల్లెటూరి వాతావరణం, క్రికెట్ ఆట, జాతర సన్నివేశాలు, రాజకీయాలకు సంబంధించిన సన్నివేశాలను చూపించారు. ‘ప్రజలను బతికించేవాడి కంటే జనం వెనుక ఉండే వాడు డేంజర్.. బతికి బట్టకట్టకూడదు’ అనే డైలాగ్ తర్వాత.. రజనీకాంత్ ఎంట్రీ ట్రైలర్ రేంజ్ ని మార్చేసింది తలైవా. ‘బిడ్డ ఇంటి పరువు సాధిస్తే.. పిల్లవాడు దేశానికి పరువు తెచ్చుకుంటే’ అంటూ తలైవా రజనీకాంత్ డైలాగ్స్, ‘మతాన్ని నమ్మితే గుండెల్లో పెట్టుకోండి.. మానవత్వాన్ని అందరికీ పంచండి.. అదే మీరు నేర్చుకోవాలి. భారతీయుడిగా’ సినిమాపై అంచనాలు పెంచేస్తున్నాయి. (లాల్ సలామ్ ట్రైలర్)

లాల్-సలామ్-3.jpg

సినిమా కథ ఎలా ఉండబోతుందో ఈ ట్రైలర్ చూస్తే అర్థమవుతుంది. ఊరు.. పట్టణంలోని వివిధ మతాల వారు, రాజకీయ నాయకులు, క్రికెట్, వర్గ ఘర్షణల మధ్య మొయిదీన్ భాయ్ రాక. రజనీకాంత్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో విష్ణు విశాల్, విక్రాంత్, జీవితా రాజశేఖర్, క్రికెట్ లెజెండ్ కపిల్ దేవ్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ ట్రైలర్ టాప్ ట్రెండింగ్ లో ఉంది.

లాల్-సలామ్-2.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*విశాల్: పొలిటికల్ ఎంట్రీ, కొత్త పార్టీ విశేషాల గురించి విశాల్ ఏమన్నారంటే..

****************************

*కిరణ్ అబ్బవరం: కొత్త దర్శకుడితో కిరణ్ అబ్బవరం.. టైటిల్ ఫిక్స్

****************************

*RRR: మరోసారి హాలీవుడ్ దిగ్గజ దర్శకుడు జక్కన్నను ప్రశంసించారు

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07, 2024 | 07:36 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *