వర్ష బొల్లమ్మ: ‘ఊరు ప్రమ భైరవకోన’ అనేది సీటు ఎడ్జ్ ఫాంటసీ థ్రిల్లర్.

యంగ్ టాలెంటెడ్ సందీప్ కిషన్ మ్యాజికల్ ఫాంటసీ అడ్వెంచర్ మూవీ ‘ఊరు పేరు భైరవ కోన’. విఐ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించారు. కావ్యా థాపర్, వర్ష బొల్లమ్మ హీరోయిన్లుగా నటించారు. కామెడీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై రాజేష్ దండా భారీ స్థాయిలో నిర్మించారు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌పై అనిల్ సుంకర సగర్వంగా అందించారు. బాలాజీ గుత్తా ఈ చిత్రానికి సహ నిర్మాత. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్ ప్రేక్షకుల్లో విపరీతమైన బజ్ క్రియేట్ చేసింది. ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 16న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.ఈ నేపథ్యంలో కథానాయిక వర్ష బొల్లమ్మ (వర్ష బొల్లమ్మ) ఆ ఊరు పేరు భైరవకోన అని విలేకరుల సమావేశంలో పంచుకున్నారు.

GEHTQJrXgAAhAcj.jpg

ఊరు భైరవ కోన (ఊరు పేరు భైరవ కోన) అనే పేరు ప్రాజెక్ట్‌లోకి ఎలా వచ్చింది?

దర్శకుడు వీఐ ఆనంద్ ఈ కథను అందించారు. ఇది నాకు చాలా కొత్తగా మరియు అద్భుతంగా అనిపించింది. అలాంటి కథ గురించి వాళ్లు ఎలా ఆలోచిస్తారని నాకు అనిపించింది. ఇలాంటి పాత్ర గతంలో ఎప్పుడూ చేయలేదు. చేయవచ్చు లేదా? ఆలోచించుకోవడానికి కాస్త సమయం అడిగాను. తర్వాత ఆనంద్ పూర్తి వివరణ ఇచ్చారు. అది విని చాలా సంతోషించాను. నేను చేయగలనని నమ్ముతున్నాను.

ఊరు ప్రమ భైరవకోనలో మీ పాత్ర గురించి?

భూమి అనే పాత్రలో కనిపిస్తాను. భూమి గిరిజన అమ్మాయి. ఆమె తన గ్రామంలో స్వయంచాలకంగా చదువుకున్న అమ్మాయి. అందంగా అమాయకంగా కనిపిస్తారు. నిలబడగలిగే ధైర్యం ఉన్న అమ్మాయి. ఆ పాత్ర బలం ఏంటో సినిమా చూస్తుంటే ప్రేక్షకులకు అర్థమవుతుంది. స్వాతిముత్యం, మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీస్‌లో పక్కింటి అమ్మాయి పాత్రలో కనిపించాను. అయితే ఇందులో గర్ల్ నెక్స్ట్ ఫారెస్ట్ పాత్ర అనాలి (నవ్వుతూ). ట్రైలర్ చూస్తుంటే నా దగ్గర యాక్షన్ సీన్ ఉంటుంది. భూమి పాత్రలో చాలా బలం మరియు శక్తి ఉంది.

మీరు గిరిజన పాత్రలో నటించారా? మీరు ఎలాంటి సవాళ్లను ఎదుర్కొన్నారు?

నేను హిల్ స్టేషన్ (కూర్గ్) నుండి వచ్చాను. ప్రకృతి జీవితంలో ఒక భాగం. నిజ జీవితంలో కూడా మనం చెట్లను, నదులను, కొండలను, జంతువులను పూజిస్తాం. భూమి పాత్ర నాకు నచ్చే విధంగా ఉంటుంది.

20850ee9-a10f-4b95-9be9-aeaad3b79dd7.jpg

సందీప్ కిషన్‌తో వర్క్ చేయడం ఎలా అనిపించింది?

సందీప్ కిషన్ అందరినీ ఎంతో గౌరవంగా చూస్తాడు. అందరితోనూ చాలా ఆప్యాయంగా మాట్లాడేవాడు. అతను దయగల వ్యక్తి. మంచి మానవుడు. గొప్ప సహనటుడు.

వీఐ ఆనంద్ సినిమాలు చూశారా? ఈ పాత్ర కోసం మిమ్మల్ని మీరు ఎన్నుకునేలా చేసింది ఏమిటి, మీరు అడగండి?

‘ఎక్కడికి వెళ్తున్నావ్ చిన్నా’ సినిమా చూశాను. చాలా నచ్చింది. ఇందులో అన్ని ఎలిమెంట్స్ చాలా బాగా చూపించారు. ఆయనతో పని చేయడం చాలా ఎగ్జైటింగ్‌గా ఉంది. ఈ కథ రాసుకున్నప్పుడు భూమి పాత్రకు నా పేరు రాశారని తెలిసి చాలా సంతోషించాను.

‘ఊరు పరమ భైరవకోన’ ప్రేక్షకులకు ఎలాంటి అనుభూతిని కలిగిస్తుంది?

‘ఊరు పరమ భైరవకోన’ ఔట్ అండ్ అవుట్ ఎంటర్‌టైనర్. ఇది ప్రేక్షకులకు ఎడ్జ్ ఆఫ్ ది సీట్ థ్రిల్లింగ్ అనుభూతిని ఇస్తుంది. అద్భుతమైన అతీంద్రియ అంశాలు ఉన్నాయి. ప్రేక్షకులు బాగా ఎంజాయ్ చేస్తారు. ఇందులో చాలా మంచి సందేశం కూడా ఉంది.

GFFdgzRXwAAkxNd.jpg

ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, హాస్య చిత్రాల నిర్మాతల గురించి?

ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ చాలా ప్యాషనేట్ కామెడీ సినిమాల నిర్మాతలు. సినిమాను చాలా గ్రాండ్‌గా తీశారు. రాజేష్ చాలా కూల్. ఎక్కడా కాంప్రమైజ్ కాకుండా సినిమాకు కావాల్సినవన్నీ సమకూర్చారు.

పాత్రల ఎంపికలో మీరు చాలా ప్రత్యేకంగా ఉన్నారా?

నిడివి తక్కువే అయినా సినిమాలో ముఖ్యమైన పాత్రలు చేయడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నాను. ఇప్పటివరకు నేను చేసిన పాత్రలన్నీ అలానే వచ్చాయి.

మీ రాబోయే సినిమాలు?

మంచి ప్రాజెక్ట్ చేస్తున్నా. దీనిపై నిర్మాతలు త్వరలోనే తెలియజేస్తారు. తెలుగు తమిళ మలయాళంలో సినిమాలు చేశాను. త్వరలో కన్నడలో కూడా చేసే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 07, 2024 | 09:13 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *