‘యాత్ర’కి ‘రాజధాని ఫైల్స్’ దెబ్బ!

‘రాజధాని ఫైల్స్’ ఎక్కడి నుంచి వచ్చిందో ఒక్కసారిగా వైరల్ అయింది. నక్షత్రాలు లేవు. తయారు చేయడంలో గొప్పగా లేదు. కానీ… విషయం ఉంది. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఏపీ ప్రజలకు ముఖ్యంగా రైతులకు ద్రోహం చేశారన్నారు. అందుకే ప్రమోషన్ రాని ‘యాత్ర 2’కి “రాజధాని ఫైల్స్` ఏమీ చేయకుండానే రెస్పాన్స్ వచ్చింది. అతి తక్కువ సమయంలో 5 మిలియన్ వ్యూస్ రావడం అంటే ఎంత వైరల్ అవుతుందో అర్థం చేసుకోవచ్చు. బాబాయి గొడ్డలి వేటు, జగన్ పబ్ జీ ఆడుతున్నారు, అసెంబ్లీలో ఓ మంత్రి పిచ్చి మాటలు మాట్లాడుతున్నారు. వీటిపై చాలా మీమ్స్ వచ్చాయి.

మరోవైపు, ‘యాత్ర 2’ పరిస్థితి రివర్స్ గేర్‌లో ఉంది. ‘యాత్ర’ టైమ్‌లో ఉన్న సందడి ‘యాత్ర 2’కి లేదు. ఆ ప్రభుత్వం అధికారంలో ఉంది. భారీగా ఖర్చు పెట్టి పబ్లిసిటీ చేసుకోవచ్చు. ఏది ఏమైనా ఈ సినిమా గురించి ఎవరూ మాట్లాడటం లేదు. ‘యాత్ర 2’ రేపు విడుదలవుతోంది. బుక్ మై షోలో టిక్కెట్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి. కానీ ప్రజల నుంచి ఎలాంటి స్పందన లేదు. మసితో చేసిన సినిమా అని ట్రైలర్ చూస్తే అర్థమవుతోంది. అందుకే సామాన్య ప్రేక్షకులు లైట్ తీసుకున్నారు. థియేటర్లలో రద్దీ లేకపోతే ఎలా? అందుకే టిక్కెట్ల పంపిణీ బాధ్యతను వాలంటీర్లు తీసుకున్నారు. ‘మా దగ్గర టిక్కెట్లు ఉన్నాయి. కావాల్సిన వారు కాంటాక్ట్ చేయండి’ అంటూ ఫేస్ బుక్, ట్విట్టర్ లలో పోస్ట్ చేస్తున్నారు. అయితే, ప్రతిస్పందనకు ఎటువంటి హామీ లేదు. చివరకు వాలంటీర్లతో టిక్కెట్లు కూడా పంపిణీ చేయాల్సి వచ్చింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ‘యాత్ర’కి ‘రాజధాని ఫైల్స్’ దెబ్బ! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *