హీరో విశాల్ : డిసైడ్ అయిపోయింది… ఇప్పుడు పార్టీ స్థాపన లేదు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 08 , 2024 | 10:34 AM

సినీ హీరో విశాల్ రాజకీయ పార్టీ స్థాపిస్తాడంటూ జరుగుతున్న ప్రచారానికి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టాడు. అయితే భవిష్యత్తులో ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకుంటే ప్రజల్లో ఒకడిగా, ప్రజల కోసం గొంతు పెంచుతానని ఆయన విడుదల చేసిన ఓ ప్రకటనలో స్పష్టం చేశారు.

హీరో విశాల్ : డిసైడ్ అయిపోయింది... ఇప్పుడు పార్టీ స్థాపన లేదు

– భవిష్యత్తు సమయపాలనపై నిర్ణయం

– ప్రజలలో ఒకడిగా మాట్లాడాలని డిక్లరేషన్

– నటుడు విశాల్

చెన్నై: సినీ హీరో విశాల్ రాజకీయ పార్టీ స్థాపిస్తాడంటూ జరుగుతున్న ప్రచారానికి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టాడు. అయితే భవిష్యత్తులో ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకుంటే ప్రజల్లో ఒకడిగా, ప్రజల కోసం గొంతు పెంచుతానని ఆయన విడుదల చేసిన ఓ ప్రకటనలో స్పష్టం చేశారు. ఎన్నో ఏళ్లుగా తనకు నటుడిగా, వ్యక్తిగా, సామాజిక సేవకుడిగా హోదా కల్పించిన రాష్ట్ర ప్రజలకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉండనని పేర్కొన్నారు. గత కొంత కాలంగా తనకు చేతనైనంత సాయం చేసేందుకు ఏర్పాటైన తన అభిమాన సంఘం.. సాదాసీదాగా ఉండకూడదనే భావనలో వివిధ రూపాల్లో ప్రజలకు సాయం అందజేస్తున్నట్లు తెలిపారు. అంతేకాకుండా తన తల్లి పేరు మీద, మాజీ రాష్ట్రపతి దివంగత అబ్దుల్ కలాం పేరు మీద దేవీ ఛారిటబుల్ ట్రస్ట్‌తో పేద పిల్లల చదువుకు సహాయం చేస్తున్నట్టు తెలిపారు. అంతేకాకుండా విశాల్ మక్కల్ రాష్ట్ర, అసెంబ్లీ, డివిజన్ స్థాయిల్లో ఆయయ్యకన్ను విస్తరించడమే కాకుండా తన తల్లి పేరిట నెలకొల్పిన చారిటబుల్ ట్రస్ట్ ఆధ్వర్యంలో తన వంతు సహాయ సహకారాలు అందిస్తున్నట్లు గుర్తు చేశారు. షూటింగ్‌లకు వెళ్లే ప్రదేశాల్లో కనీస సౌకర్యాలు కల్పిస్తున్నట్లు తెలిపారు. ఈ పనులు చేయడం వెనుక ఎలాంటి రాజకీయ లబ్ది ఆశించడం లేదన్నారు. తన శక్తి మేరకు సహాయాన్ని అందిస్తూనే ఉంటానని వెల్లడించారు. మక్కల్ ఇయ్యక్కం తరపున చేపడుతున్న పనులు యథావిధిగా కొనసాగుతాయని, భవిష్యత్‌లో నిర్ణయం తీసుకోవాల్సి వస్తే ప్రజల్లో ఒకడిగా ఉంటూ ప్రజల కోసం గళం విప్పుతానని పేర్కొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 08, 2024 | 10:34 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *