హరి హర వీరమల్లు: పవన్ కళ్యాణ్, క్రిష్ సినిమా వున్నట్టా కాదా!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 08 , 2024 | 04:07 PM

పవన్ కళ్యాణ్, దర్శకుడు క్రిష్ తో ‘హరి హర వీరమల్లు’ సినిమా ఇప్పుడు లేదనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో ఉంది, అయితే ఎన్నికల తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ అభీష్టాన్ని బట్టి సినిమా ఉండవచ్చని మరో టాక్ కూడా వినిపిస్తోంది. ఇంతకీ ఈ సినిమా ఉందో లేదో…

హరి హర వీరమల్లు: పవన్ కళ్యాణ్, క్రిష్ సినిమా వున్నట్టా కాదా!

హరిహర వీరమల్లుగా పవన్ కళ్యాణ్

దర్శకుడు క్రిష్ జాగర్లమూడి, పవన్ కళ్యాణ్ కలయికలో తెరకెక్కుతున్న ‘హరి హర వీరమల్లు’ సినిమా మళ్లీ వార్తల్లోకి ఎక్కింది. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా ఉందా లేదా అనే చర్చ సాగుతోంది. పవన్ కళ్యాణ్ ప్రస్తుతం రాజకీయాల్లో చాలా యాక్టివ్ గా ఉన్నారని, రానున్న రోజుల్లో ఆయన ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో కీలక పాత్ర పోషించనుండడంతో ఆయన చేస్తున్న దాదాపు సినిమాలన్నీ ఈ ఏడాది ఎన్నికల తర్వాత విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ‘ఓజీ’ చిత్రాన్ని ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 27న విడుదల చేయనున్నట్లు చిత్ర నిర్వాహకులు కొద్ది రోజుల క్రితం ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. సుజీత్ దర్శకత్వం వహించగా, డివివి దానయ్య నిర్మించారు. ఇదిలా ఉంటే పవన్ కళ్యాణ్ మరో రెండు సినిమాల షూటింగ్ ప్రారంభించిన సంగతి తెలిసిందే. అందులో ఒకటి దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ తో ‘సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్’ కాగా రెండవది క్రిష్ జాగర్లమూడి దర్శకత్వంలో ‘హరి హర వీరమల్లు’.

హరిహర.jpg

ఇందులో ‘సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్’ దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ఇప్పుడు రవితేజతో సినిమా చేస్తున్నాడు. పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా ఉండకపోవచ్చని, లేదా ఎన్నికల తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ కు కొంత సమయం కేటాయిస్తే సినిమా తీయవచ్చని అంటున్నారు. ఇక ‘హరి హర వీరమల్లు’ సినిమా విషయానికి వస్తే ఈ సినిమా గురించి ఎవరూ మాట్లాడుకోవడం లేదు. ఈ సినిమా ఉండకపోవచ్చని అంటున్నారు. ఇది పీరియాడికల్ డ్రామా కథ. నిధి అగర్వాల్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, బాబీ డియోల్ విలన్‌గా నటించారు.

ఈ సినిమా మొదలై దాదాపు నాలుగేళ్లు కావస్తోంది, కొన్ని రోజులుగా పవన్ కళ్యాణ్ తన సత్తాను బట్టి ఈ సినిమా కోసం కొంత సమయం ఇచ్చినా.. ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల దృష్ట్యా అది కూడా లేదనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో వినిపిస్తోంది. ఈ సినిమా చేసే అవకాశం. అందుకే ఈ సినిమా ఉండకపోవచ్చని అంటున్నారు. దీనిని ఏఎం రత్నం నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా స్టార్ట్ చేసిన క్రిష్ వైష్ణవ తేజ్, రకుల్ ప్రీత్ లతో ‘కొండ పొలం’ అనే సినిమా చేసి రిలీజ్ చేశాడు. 2021లో విడుదలైంది.. కానీ ఆ తర్వాత క్రిష్ మరే సినిమా చేయలేకపోయాడు. ఇప్పుడు ఎలాగూ ‘హరి హర వీరమల్లు’ మొదలయ్యే సూచనలు కనిపించకపోవడంతో దర్శకుడు క్రిష్ మరో సినిమా చేసే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 08, 2024 | 04:07 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *