ప్రేమలత: అలా అయితేనే.. లేకపోతే లేదు.. 14 ఎంపీ సీట్లు వచ్చే పార్టీతో పొత్తు..

– డీఎండీకే అధినేత్రి ప్రేమలత

పారిస్ (చెన్నై): పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో 14 ఎంపీ సీట్లు, రాజ్యసభ సీటు ఇచ్చే పార్టీతోనే పొత్తు ఉంటుందని డీఎండీకే ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రేమలత ప్రకటించారు. కోయంబేడులోని పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో పార్టీ జిల్లా కార్యదర్శులు, నిర్వాహకులతో ప్రేమలత సమీక్షా సమావేశం నిర్వహించారు. ముందుగా పార్టీ కార్యాలయ ఆవరణలోని విజయకాంత్‌ సమాధి వద్ద పుష్పగుచ్ఛం ఉంచి నివాళులర్పించారు. ప్రేమలత అధ్యక్షతన ప్రారంభమైన సమావేశంలో ప్రిసీడియం చైర్మన్ డాక్టర్ ఇళంగోవన్ , ఉప కార్యదర్శులు ఎల్ కె సుధీష్ , పార్థసారథి, ప్రచార విభాగం కార్యదర్శి మోహన్ రాజ్ , 82 మంది జిల్లా కార్యదర్శులు పాల్గొన్నారు. ఈ సమావేశంలో పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో ఏ పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకోవాలనే అంశంపై జిల్లా కార్యదర్శులు తమ అభిప్రాయాలను వెల్లడించారు. కొందరు బీజేపీతోనూ, మరికొందరు అన్నాడీఎంకేతోనూ పొత్తు పెట్టుకోవాలని సూచించారు. సమావేశంలో పాల్గొన్న నేతలంతా తమ అభిప్రాయాలను వెల్లడించడంతో పది తీర్మానాలను ఏకగ్రీవంగా ఆమోదించారు. విజయకాంత్ అంత్యక్రియల్లో పాల్గొన్న రాజకీయ పార్టీల నేతలందరికీ ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ తీర్మానం చేశారు. ఈ సమావేశంలో విజయకాంత్ సమాధిని దేవాలయంగా నిర్మించాలని, ఈ నెల 12న అన్ని జిల్లాల్లో పార్టీ జెండాను ఎగురవేయాలని, పార్లమెంట్ ఎన్నికలకు సంబంధించి ఎవరితో పొత్తు పెట్టుకోవాలో, అధికారాన్ని ఎంపిక చేసేలా చూడాలని ప్రేమలతకు అందజేశారు. అభ్యర్థులు.

nani2.jpg

ఉన్నత పదవులు…

సమావేశానంతరం మీడియాతో మాట్లాడిన ప్రేమలత.. 2014 పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో మాదిరిగానే ఎక్కువ సీట్లు కేటాయించే పార్టీలతో డీఎండీకే పొత్తు ఉంటుందని, పొత్తుల ఖరారుపై ఈ నెల 12వ తేదీలోపు అధికారిక ప్రకటన చేస్తామని తెలిపారు. వివిధ పార్టీలతో ప్రత్యక్షంగా, పరోక్షంగా సీట్ల పంపకాలపై సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న కథనాలలో వాస్తవం లేదని, పొత్తుపై తమ పార్టీ ఎవరితోనూ సంప్రదింపులు జరపలేదన్నారు. వచ్చే పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో తమకు 14 ఎంపీ సీట్లు, ఒక రాజ్యసభ సీటు కేటాయించే పార్టీతో పొత్తు ఉంటుందని చెప్పారు. కొత్త పార్టీని ప్రారంభించిన నటుడు విజయ్‌ను పార్టీ తరపున ఆహ్వానించి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *