పూజా హెగ్డే: పూజా హెగ్డే అరడజనుకు పైగా సినిమాలను వదులుకుంది

ప్రముఖ నటీమణుల్లో ఒకరైన పూజా హెగ్డే ఈ మధ్య తెలుగులో పెద్దగా సినిమాలు చేయడం లేదు, తెలుగు సినిమా చేసి రెండేళ్లు దాటింది. కానీ పూజా హెగ్డేకి తెలుగులో సినిమాలు రావడం లేదని అందుకే చేయడం లేదని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. అయితే ఆమెకు సినిమాలు రావడం లేదనేది నిజం కాదనీ, ఆమెకు చాలా అవకాశాలు వచ్చాయని, తన పాత్రలు నచ్చక తప్పుకున్నాయని సన్నిహితులు తెలుసుకున్నారు.

పూజహెగ్డే-new1.jpg

పూజా హెగ్డే తెలుగులో చిరంజీవి నటించిన చివరి చిత్రం ‘ఆచార్య’ బాక్సాఫీస్ వద్ద ప్రభావం చూపలేకపోయింది. గతంలో ఆమె నటించిన ‘అల వైకుంఠపురంలో’ సినిమా ఇండస్ట్రీలో హిట్‌గా నిలిచింది. అయితే ఆ తర్వాత ఆమె సినిమాలు అంతగా ప్రభావం చూపలేకపోయాయి. అయితే పూజా హెగ్డేకి ఎన్నో సినిమా అవకాశాలు వచ్చినా.. తన పాత్ర బాగుంటేనే సినిమా చేయడానికి సంసిద్ధత వ్యక్తం చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

poojahegdenewone.jpg

గతవారం విడుదలైన రవితేజ నటించిన ‘డేగ’ సినిమాలో ముందుగా పూజా హెగ్డేని అడిగిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఆ పాత్రకు ఆమె అంగీకరించినట్లు తెలిసింది. అంతకు ముందు ఆమె ‘గుంటూరు కారం’ కూడా చేయాల్సి ఉండగా, ఆ సినిమా చాలా ఆలస్యం అవడంతో ఆమె ఆ సినిమా నుంచి తప్పుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు సంపత్ నంది, సాయి ధరమ్ తేజ్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమాలో పూజా హెగ్డే పేరును ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. నీరజ కోన దర్శకుడిగా సిద్ధు జొన్నలగడ్డ సినిమాలో ముందుగా పూజా హెగ్డే పేరును సంప్రదించిన సంగతి తెలిసిందే. వెంకీ అట్లూరి, దుల్కర్ సల్మాన్‌ల కాంబినేషన్‌లో పూజా హెగ్డే మరో సినిమా కూడా అనుకున్నారు. ఇవి కాకుండా పూజా హెగ్డే మరో రెండు సినిమాలను వదులుకున్న సంగతి తెలిసిందే.

poojahegdehot.jpg

పూజా హెగ్డే తన పాత్ర బాగుంటుంది అనే సినిమా చేయాలని నిర్ణయించుకున్న సంగతి తెలిసిందే. పూజా హెగ్డే తెలుగులో మంచి సినిమాతో రావాలని కోరుకుంటున్నట్లు ఆమె సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. ఇంకా చాలా సినిమాల కోసం ఆమెను సంప్రదిస్తున్నారని, వాటిలో తన పాత్ర నచ్చకపోవడంతో ఆమె సినిమాలు చేయడం లేదని తెలిసింది. అలాగే రవితేజ చేయబోయే సినిమా కోసం పూజా హెగ్డేని సంప్రదించిన సంగతి తెలిసిందే. అరడజనుకు పైగా సినిమాలు వదులుకున్న సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 12, 2024 | 02:16 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *