అనుపమ పరమేశ్వరన్: ‘టిల్లు స్క్వేర్’లో అనుపమ విశ్వరూప!

‘డీజే టిల్లు’ సినిమాతో సెన్సేషనల్ బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నాడు సిద్ధు జొన్నలగడ్డ. ఈ చిత్రంలో టిల్లుగా అతని పాత్ర అతనికి యువతలో మంచి ఫాలోయింగ్ సంపాదించిపెట్టింది మరియు అందులో రాధిక పాత్ర కూడా వైరల్ అయ్యింది. ఇప్పుడు ‘డీజే టిల్లు’కి సీక్వెల్‌గా వస్తున్న ‘టిల్లు స్క్వేర్’ మార్చి 29న విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది.మొదటి భాగంలో రాధికగా నేహాశెట్టి మెప్పించగా, రాధికగా అందరూ చూసారు అంటే ఆ పాత్ర పాపులర్ అయ్యింది. చిత్రం.

anupamatillusquare.jpg

ఇప్పుడు ఈ సీక్వెల్‌లో రాధిక చేసిన పాత్రనే అనుపమ పరమేశ్వరన్ చేస్తోంది. ఈ మలయాళ భామ, తెలుగులో ‘ఎ. అ.. సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసి మంచి నటిగా పేరు తెచ్చుకుంది. అయితే మొదట్లో గ్లామర్ పాత్రల్లో కనిపించని అనుపమ కొన్ని సినిమాలను కూడా వదులుకుందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. ఎందుకంటే ఆమె చాలా గ్లామర్‌గా ఉన్నందున ఆమె తన పాత్రలను వదులుకుంది, ఉదాహరణకు ‘గీత గోవిందం’ మొదట అనుపమ అని అనుకున్నారు, కానీ ఆమె చేయలేదు.

అనుపమతిల్లు.jpg

ఇప్పుడు ఈ ‘తిల్లు స్క్వేర్’లో అనుపమ గత చిత్రాలకు భిన్నంగా గ్లామర్ పాత్రలో కనిపించబోతోంది. ఫిబ్రవరి 14 ప్రేమికుల దినోత్సవం సందర్భంగా ఈ సినిమా ట్రైలర్ విడుదల కాగా.. ఈ ట్రైలర్ లో అనుపమ విశ్వరూపం చూపించిందని నెటిజన్లు ఆమెపై వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈ సినిమాతో పక్కింటి అమ్మాయి అనే తన ఆన్ స్క్రీన్ ఇమేజ్ ని మార్చుకోవాలని నిర్ణయించుకుంది. అనుపమ పరమేశ్వరన్ లుక్స్‌తో పాటు ఆమె బాడీ లాంగ్వేజ్ మరియు సిద్ధూతో ఆమె కెమిస్ట్రీ ట్రైలర్‌కు హైలైట్‌గా నిలిచాయి.

anupamasidduone.jpg

ట్రైలర్‌లో సిద్ధూతో ముద్దుల సన్నివేశాల్లో నటించడమే కాకుండా అందులోనూ చాలా ఘాటుగా నటించింది. అనుపమ పరమేశ్వరన్ ఈ సినిమాతో ప్రేక్షకులకు ఎలాంటి గ్లామరస్ పాత్రను ఎంచుకుంది అనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

అనుపమగ్లం.jpg

ఇప్పటికే ఈ సినిమాలోని పాటలు బాగా పాపులర్ అయ్యాయి. అందులో ఒక పాటలో అనుపమణిని గ్లామరస్ గా చూపించారు. ఇప్పటి వరకు అనుపమ కెరీర్ ఇలాగే ఉంటే ఈ ‘టిల్లు స్క్వేర్’ సినిమాతో ఆమె కెరీర్ మారిపోతుందని, ఆమెకు మరిన్ని అవకాశాలు వస్తాయని ఇండస్ట్రీలో మరో టాక్ వినిపిస్తోంది.

anupamahotpic.jpg

మల్లిక్ రామ్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. అలాగే ఈ మూవీకి స్పెషల్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ ఎస్ఎస్ థమన్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ అందిస్తుండగా, రామ్ మిరియాల మ్యూజిక్ కంపోజ్ చేస్తున్నాడు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 15, 2024 | 05:10 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *