అమెరికాలో ప్రవాస కుటుంబం అనుమానాస్పద మృతి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 15, 2024 | 03:07 AM

అమెరికాలోని కాలిఫోర్నియాలోని శాన్ మాటియోలోని తమ ఇంట్లో భారతీయ సంతతికి చెందిన ఓ కుటుంబం అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందింది.

అమెరికాలో ప్రవాస కుటుంబం అనుమానాస్పద మృతి

మృతుల్లో దంపతులు, వారి కవల బాలికలు ఉన్నారు.

‘హత్య-ఆత్మహత్య’ కింద పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు.

న్యూయార్క్, ఫిబ్రవరి 14: ఎఅమెరికాలోని కాలిఫోర్నియాలోని శాన్ మాటియోలోని తమ ఇంట్లో భారతీయ సంతతికి చెందిన ఓ కుటుంబం అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందింది. ఇంట్లో ఫోన్ చేసినా ఎవరూ స్పందించకపోవడంతో వారి బంధువులు పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వడంతో ఘటన వెలుగులోకి వచ్చింది. కేరళకు చెందిన ఆనంద్ సుజిత్ హెన్రీ (42), అతని భార్య అలిస్ ప్రియాంక (40), వారి పిల్లలు (కవల సోదరులు) నోహ్ మరియు నాథన్ (4) అల్మెడ లాస్ పులగాస్‌లో నివసిస్తున్నారు. అయితే వారి బంధువుల్లో ఒకరు సుజిత్ ఇంటికి పలుమార్లు ఫోన్ చేసినా వారు స్పందించలేదు. పోలీసులకు సమాచారం అందించడంతో వారి ఇంటిని తనిఖీ చేసేందుకు వెళ్లారు. తలుపులన్నీ మూసి ఉండడంతో కాస్త తెరిచిన కిటికీలోంచి లోపలికి ప్రవేశించారు. బాత్‌రూమ్‌లో రక్తపు మడుగులో దంపతుల మృతదేహాలు కనిపించాయి. వారి శరీరాలపై తుపాకీ గాయాలు ఉన్నాయి. తుపాకీ, బుల్లెట్లను పోలీసులు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. బెడ్‌రూమ్‌లో ఇద్దరు చిన్నారుల మృతదేహాలు లభ్యమయ్యాయి. అయితే వారి శరీరంపై ఎలాంటి గాయాలు లేవు. పోస్టుమార్టం అనంతరం చిన్నారుల మృతికి గల కారణాలు తెలుస్తాయని పోలీసులు తెలిపారు. ఇంట్లోకి ఎవరూ ప్రవేశించిన ఆనవాళ్లు కనిపించలేదు. ఇంట్లో ఉన్న వ్యక్తి మృతికి కారణమై ఉండవచ్చని అనుమానిస్తున్నారు. కుటుంబ కలహాలే ఈ మరణాలకు కారణమని భావిస్తున్నారు. ‘హత్య-ఆత్మహత్య’ కింద కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. కాగా, సుజిత్ దంపతులు కొన్నాళ్లుగా అమెరికాలో ఉంటున్నారు. 2016లో విడాకుల కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. కానీ, విచారణ పూర్తి కాలేదు. 2020లో, అతను రూ. కంటే ఎక్కువ విలువైన ఇంటిని కొనుగోలు చేశాడు. 17 కోట్లు ఇచ్చి రెండేళ్ల క్రితం అక్కడికి తరలించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 15, 2024 | 03:07 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *