వైరల్ వీడియో : డబ్బు చెట్టును చూసారా? నాణేలు ప్రతి శాఖకు నాణేలు..

డబ్బు వృధా చేస్తుంటే ఇంట్లో డబ్బులు పడేస్తున్నారా? అని అంటున్నారు. అని అంటున్నారు కానీ.. చెట్లు నిజంగానే డబ్బు సంపాదిస్తాయా? వైరల్ వీడియో చూసి డబ్బు చెట్లు ఉన్నాయా? అనే సందేహం వస్తోంది.

వైరల్ వీడియో : డబ్బు చెట్టును చూసారా?  నాణేలు ప్రతి శాఖకు నాణేలు..

వైరల్ వీడియొ

వైరల్ వీడియో : చెట్లకు డబ్బు పని చేస్తుందా? చాలామంది అంటున్నారు. కానీ మీరు వీడియో చూస్తే, నిజంగా డబ్బు చెట్లు ఉన్నాయా? అని సందేహం. ఓ చెట్టు కొమ్మల్లో నాణేలున్నాయి.. వాటిని సేకరించేందుకు ఓ కుటుంబం వెళ్లింది. రాళ్లు రువ్వుతూ నాణేలు తీసుకుంటున్న వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

అల్లరి నరేష్: పాన్ ఇండియా సమస్యపై అల్లరి నరేష్ సినిమా.

కొంత మంది ఆర్థికంగా బాగుండాలని రకరకాల మొక్కలు తెచ్చి ఇంట్లో నాటుతారు. ముఖ్యంగా మొక్కలు మనీ ప్లాంట్‌ను ఇష్టపడతాయి. అయితే తాజాగా ఓ చెట్టు కొమ్మలపై నాణేలు కనిపించాయి. ప్రజలు వింతగా భావించారు. చెట్టుకు నాణేలు రావడంతో ఆశ్చర్యపోయారు. అయితే ఇది నిజమేనా? సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఆ వీడియోలో చెట్టు కొమ్మలకు అనేక నాణేలు తగులుతూ కనిపించాయి. వీడియోలో, ఒక కుటుంబం వారిపై రాళ్లతో కొట్టడం కనిపించింది. ఈ వీడియోకు ‘రాజగిరి (బీహార్)లో డబ్బు చెట్టు’ అని క్యాప్షన్ ఇచ్చారు.

దేవర : ఎన్టీఆర్ ‘దేవర’ కొత్త రిలీజ్ డేట్ ఎనౌన్స్.. అప్పటిదాకా ఆగవా? నిరాశలో ఎన్టీఆర్ అభిమానులు..

ఈ వీడియోకు ఇంటర్నెట్‌లో మిశ్రమ స్పందనలు వచ్చాయి. చివరకు మనీ ప్లాంట్ దొరికిందని కొందరు వ్యాఖ్యానించారు. మరికొందరు ఈ వీడియోను అలా ఎడిట్ చేశారని వ్యాఖ్యానించారు. కొందరు చెట్లను దేవతలుగా భావిస్తారు. తమ కోరికలు నెరవేరాలని పూజలు నిర్వహిస్తారు. ఆ సమయంలో చెట్లపై నాణేలు విసురుతారు. 100 సంవత్సరాలకు పైగా చెట్టుపై నాణేలు విసిరి చెట్టుకు అంటుకున్నారని కొందరు అంటున్నారు. చెట్టుపై నాణేలు కప్పినట్లు కనిపిస్తోందని అంటున్నారు. అదీ విషయం. ఈ డబ్బు చెట్టు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *