టిల్లూ స్క్వేర్: సాటిలేని అందాల శక్తి.. ఓటీటీ రైట్స్ హాట్ కేకుల్లా అమ్ముడుపోయాయి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 21 , 2024 | 08:23 PM

స్టార్ బాయ్ సిద్ధు జొన్నలగడ్డ, అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోహీరోయిన్లుగా సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, ఫార్చూన్ ఫోర్ సినిమాస్ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘తిల్లు స్క్వేర్’. మల్లికారం దర్శకుడు. ఈ సినిమా ఓటీటీ హక్కులు రికార్డు ధరకు అమ్ముడుపోయినట్లు తెలుస్తోంది. నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఈ సినిమా OTT హక్కులను రూ. 35 కోట్లకు సొంతం చేసుకున్నట్లు టాలీవుడ్ వర్గాల్లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

టిల్లూ స్క్వేర్: సాటిలేని అందాల శక్తి.. ఓటీటీ రైట్స్ హాట్ కేకుల్లా అమ్ముడుపోయాయి

టిల్లు స్క్వేర్ మూవీ స్టిల్స్

స్టార్ బాయ్ సిద్ధు జొన్నలగడ్డ, అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోహీరోయిన్లుగా సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, ఫార్చూన్ ఫోర్ సినిమాస్ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘తిల్లు స్క్వేర్’. మల్లికారం దర్శకుడు. శ్రీకర స్టూడియోస్ ఈ చిత్రాన్ని సమర్పిస్తోంది. ఈ సినిమా ఓటీటీ హక్కులు రికార్డు ధరకు అమ్ముడుపోయినట్లు తెలుస్తోంది. నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఈ సినిమా OTT హక్కులను రూ. 35 కోట్లకు సొంతం చేసుకున్నట్లు టాలీవుడ్ వర్గాల్లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ఇదే నిజమైతే ఈ మధ్య కాలంలో ఏ యంగ్ హీరోకి లేని రికార్డ్ సిద్ధూ జొన్నలగడ్డ సృష్టించాడు. (టిల్లు స్క్వేర్ OTT హక్కులు)

అయితే ఈ మధ్య కాలంలో ఏ కుర్ర హీరో సినిమా రైట్స్ ఈ రేంజ్ లో అమ్ముడుపోలేదు. ‘డీజే టిల్లు’ సక్సెస్ తర్వాత ఈ సీక్వెల్ పై మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి కానీ ఓటీటీ రైట్స్ ఈ రేంజ్ లో అమ్ముడవుతాయని ఎవరూ ఊహించి ఉండరు. దానికి కారణం సాటిలేని అందమే అని చెప్పాలి. మొన్నటి వరకు పక్కింటి అమ్మాయిలా కనిపించిన అనుపమ.. ఈ సినిమాలో మాత్రం ఓ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయినట్లుంది. ప్రేమికుల రోజున విడుదలైన ట్రైలర్ ఆ విషయాన్ని స్పష్టం చేసింది. ట్రైలర్ తర్వాత సినిమా రూపురేఖలు మారిపోయాయి. ఇది హక్కుల రూపంలో కనిపిస్తోంది. (టిల్లు స్క్వేర్ మూవీ)

Tillu-Square.jpg

సిద్ధు జొన్నలగడ్డ కూడా తన నటనతో సినిమాపై మరోసారి అంచనాలు పెంచేశాడు. ట్రైలర్‌లో ఆయన పలికే ప్రతి డైలాగ్ కిర్రాక్‌గా ఉంది. ఓవరాల్‌గా ‘టిల్లు స్క్వేర్’ OTT హక్కులతో మరోసారి వార్తల్లోకి ఎక్కుతోంది. మార్చి 29న సినిమాను విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.మరి ట్రైలర్ తోనే ఇంత హీట్ క్రియేట్ చేసిన అనుపమ.. ఇంకా సినిమాలో ఏం చేస్తుందో తెలియాలంటే.. మార్చి 29 వరకు ఆగాల్సిందే.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*వరుణ్ తేజ్: ‘జనసేన’పై వరుణ్ తేజ్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

*******************************

*కంగువ: ‘కంగువ’కి అప్‌డేట్ వచ్చింది..

****************************

*నిఖిల్ మరియు పల్లవి: తల్లిదండ్రులుగా ప్రమోషన్.. మగబిడ్డతో నిఖిల్ ఫోటో వైరల్ అవుతుంది

*******************************

*DPIFFA 2024: ఈ అవార్డు అంటే చాలా ఎక్కువ.. ఉత్తమ నటుడిగా అవార్డు అందుకోవడంపై షారుక్ స్పందన..

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 21, 2024 | 08:23 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *