బీసీసీఐ: శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్‌కు బీసీసీఐ షాక్?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 23 , 2024 | 04:51 PM

టీమిండియా యువ ఆటగాళ్లు శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్ లకు బీసీసీఐ షాక్ ఇవ్వబోతుందా?.. త్వరలో వారి సెంట్రల్ కాంట్రాక్టులను రద్దు చేయబోతుందా?.. అవుననే సమాధానాలు వినిపిస్తున్నాయి.

బీసీసీఐ: శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్‌కు బీసీసీఐ షాక్?

టీమ్ ఇండియా యువ ఆటగాళ్లు శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్ కు బీసీసీఐ షాక్ ఇవ్వబోతుందా?.. త్వరలో వారి సెంట్రల్ కాంట్రాక్టులను రద్దు చేయబోతుందా?.. అవుననే సమాధానాలు వస్తున్నాయి. తమ ఆదేశాలను పట్టించుకోకుండా రంజీ ట్రోఫీకి దూరంగా ఉన్న శ్రేయాస్, కిషన్‌లపై చర్యలు తీసుకునేందుకు బోర్డు సిద్ధమైనట్లు సమాచారం. ఈ క్రమంలో 2024-2025 సంవత్సరానికి గానూ ప్రకటించనున్న సెంట్రల్ కాంట్రాక్ట్ జాబితా నుంచి త్వరలో ఈ ఇద్దరినీ తొలగించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అనేక జాతీయ క్రీడా వెబ్‌సైట్లు తమ వార్తా కథనాలలో ఈ విషయాన్ని పేర్కొన్నాయి. 2022-2023 సెంట్రల్ కాంట్రాక్ట్ ప్రకారం శ్రేయాస్ అయ్యర్ బి కేటగిరీలో మరియు ఇషాన్ కిషన్ సి కేటగిరీలో ఉన్నారు. ఇందుకోసం గతేడాది అయ్యర్‌కు రూ.3 కోట్లు, కిషన్‌కు రూ. అసలేం జరిగిందంటే.. ఓ వైపు పేలవ ఫామ్, మరోవైపు వెన్నునొప్పి కారణంగా ఇంగ్లండ్ తో చివరి మూడు టెస్టులకు ప్రకటించిన జట్టులో శ్రేయాస్ అయ్యర్ కు చోటు దక్కలేదు.

వెన్నునొప్పి సాకుతో శ్రేయాస్ అయ్యర్ NCAలో చేరాడు. అయితే BCCI ఒప్పందం ప్రస్తుతం ఉన్న ఆటగాళ్లంతా దేశవాళీ క్రికెట్‌లో ఆడాలని బీసీసీఐ కార్యదర్శి జైషా తాజాగా ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు. కాబట్టి రంజీ ట్రోఫీలో క్వార్టర్ ఫైనల్లో ఆడాలని ముంబై క్రికెట్ అసోసియేషన్ కోరింది. అయితే వెన్ను నొప్పిని సాకుగా చూపి అయ్యర్ బరిలోకి దిగలేదు. అయితే దానికి ఒకరోజు ముందే అయ్యర్ పూర్తిగా ఫిట్‌గా ఉన్నారని ఎన్‌సీఏ సర్టిఫికెట్ ఇచ్చింది. రంజీలకు అయ్యర్ దూరం కావడంపై బోర్డు సీరియస్ అయినట్లు తెలుస్తోంది. మరోవైపు ఇషాన్ కిషన్ ది కూడా అదే దారి. మానసిక సమస్యల కారణంగా దక్షిణాఫ్రికా టూర్‌కు దూరంగా ఉంటున్నాడు. రంజీల్లో ఆడాలని ఆదేశించినా పట్టించుకోవడం లేదు. అంతేకాదు రంజీలను పక్కన పెట్టి ఐపీఎల్‌కు సిద్ధమవుతున్నాడు. ఈ నేపథ్యంలో శ్రేయాస్ అయ్యర్, ఇషాన్ కిషన్ కాంట్రాక్టులను రద్దు చేసేందుకు బీసీసీఐ సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది. అయితే 2024-2025కి సంబంధించి ఆటగాళ్ల సెంట్రల్ కాంట్రాక్టుల జాబితాను బీసీసీఐ ప్రకటిస్తే.. ఈ అంశంపై స్పష్టత వచ్చే అవకాశం లేదు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 23, 2024 | 04:51 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *