నరేంద్ర మోదీ: సచిన్ జమ్మూ కాశ్మీర్ పర్యటనపై ప్రధాని మోదీ స్పందించారు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 28 , 2024 | 08:58 PM

భారత క్రికెట్ దేవుడు సచిన్ టెండూల్కర్ జమ్మూ కాశ్మీర్ పర్యటనను ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. తన భార్య అంజలి, కూతురు సారాతో కలిసి కాశ్మీర్‌లోని అందమైన ప్రదేశాలన్నీ తిరుగుతున్నాడు. స్థానిక దేవాలయాలు, పర్యాటక ప్రదేశాలను సందర్శించారు.

నరేంద్ర మోదీ: సచిన్ జమ్మూ కాశ్మీర్ పర్యటనపై ప్రధాని మోదీ స్పందించారు

భారత క్రికెట్ దేవుడు సచిన్ టెండూల్కర్ జమ్మూ కాశ్మీర్ పర్యటనను ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. తన భార్య అంజలి, కూతురు సారాతో కలిసి కాశ్మీర్‌లోని అందమైన ప్రదేశాలన్నీ తిరుగుతున్నాడు. స్థానిక దేవాలయాలు, పర్యాటక ప్రదేశాలను సందర్శించారు. పుల్వామా జిల్లాలోని క్రికెట్ బ్యాట్ తయారీ యూనిట్‌కు వెళ్లాడు. కశ్మీర్ పారా క్రికెట్ జట్టు కెప్టెన్ అమీర్ హుస్సేన్ ను కలిసి ప్రత్యేకంగా అభినందించారు. అతను తన అందమైన జమ్మూ మరియు కాశ్మీర్ పర్యటన యొక్క వీడియోను తన X ఖాతా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో తన అభిమానులతో పంచుకున్నాడు. సచిన్ తన ట్వీట్‌లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ గతంలో చెప్పిన మాటలను ప్రస్తావించారు. దీనిపై ప్రధాని మోదీ కూడా స్పందించారు. ఈ సందర్భంగా సచిన్‌పై ప్రశంసలు కురిపించాడు.

జమ్మూ కాశ్మీర్ ఆ ప్రయాణం నా జ్ఞాపకంలో ఒక అందమైన అనుభూతిగా మిగిలిపోతుంది. చుట్టూ మంచు కురుస్తోంది. కానీ ప్రజల అసాధారణ ఆతిథ్యానికి మేము వెచ్చించాము. వారి ఆతిథ్యానికి మైమరచిపోయాము. మన దేశంలో చూడదగ్గ ప్రదేశాలు చాలా ఉన్నాయని గౌరవ ప్రధాన మంత్రి నరేంద్ర మోదీ అన్నారు. ముఖ్యంగా నా పర్యటన తర్వాత ఆయన మాటలతో ఏకీభవించకుండా ఉండలేను. మేక్ ఇన్ ఇండియా, మేక్ ఫర్ ది వరల్డ్‌కు కాశ్మీర్ విల్లో గబ్బిలాలు గొప్ప ఉదాహరణలు. వారు ప్రపంచమంతా పర్యటించారు. దేశం నలుమూలల నుంచి, ప్రపంచం నలుమూలల నుంచి వచ్చే పర్యాటకులు జమ్మూ కాశ్మీర్‌ను సందర్శించాల్సిందిగా కోరుతున్నాను’’ అని సచిన్ ట్వీట్ చేశారు. దీనిపై మోదీ స్పందిస్తూ.. ‘‘సచిన్ జమ్మూ కాశ్మీర్ పర్యటన అద్భుతంగా ఉంది. సుందరమైన సచిన్ పర్యటన గురించి మన యువత తెలుసుకోవలసిన రెండు ముఖ్యమైన విషయాలు ఉన్నాయి. ఒకటి- ఇన్‌క్రెడిబుల్ ఇండియాలోని వివిధ ప్రాంతాలను కనుగొనడం. రెండవది మేక్ ఇండియా ప్రాముఖ్యత. స్వావలంబన భారతదేశాన్ని నిర్మిద్దాం’’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు వీక్షిత్.. ప్రస్తుతం సచిన్, మోదీ ట్వీట్లు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.. దీనిపై నెటిజన్లు ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 28, 2024 | 08:58 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *