వంట గ్యాస్ ధర: వంట గ్యాస్ సిలిండర్ ధర రూ.2000.. మమతా బెనర్జీ హెచ్చరిక

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29 , 2024 | 10:06 PM

కేంద్రంలో బీజేపీ మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తే వంటగ్యాస్ సిలిండర్ల ధరలను తప్పకుండా పెంచుతుందని బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ గురువారం అభిప్రాయపడ్డారు. మూడోసారి బీజేపీ ప్రభుత్వం ఏర్పడితే సిలిండర్ ధర రూ.2000 పెరిగే అవకాశం ఉందన్నారు.

వంట గ్యాస్ ధర: వంట గ్యాస్ సిలిండర్ ధర రూ.2000.. మమతా బెనర్జీ హెచ్చరిక

కేంద్రంలో బీజేపీ మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తే వంటగ్యాస్ సిలిండర్ల ధరలను తప్పకుండా పెంచుతుందని బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ గురువారం అభిప్రాయపడ్డారు. మూడోసారి బీజేపీ ప్రభుత్వం ఏర్పడితే సిలిండర్ ధర రూ.2000 పెరిగే అవకాశం ఉందన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో బీజేపీ గెలిస్తే వంటగ్యాస్ సిలిండర్ల ధరలను రూ.1500కు పెంచుతామని లేదంటే రూ.2వేలు పెంచుతామని, అప్పుడు మళ్లీ మంటలు ఆర్పేందుకు పాత పద్ధతిలోకి వెళ్లాల్సి ఉంటుందని ఆయన అన్నారు. ఝర్‌గ్రామ్ జిల్లాలో ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ కార్యక్రమంలో ఆమె ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.అదే సమయంలో ఆవాస్ యోజన కింద చేపట్టిన హౌసింగ్ ప్రాజెక్టులకు సంబంధించి బీజేపీ నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వానికి మమతా బెనర్జీ సవాల్ విసిరారు.ఈ ప్రాజెక్టులను ఈ లోగా పూర్తి చేయాలని డిమాండ్ చేశారు. ఏప్రిల్ నెలాఖరులోగా.. అలా చేయకుంటే మే నెలలోగా తమ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం బాధ్యత తీసుకుంటుందని చెప్పారు.

మరోవైపు.. నిత్యావసర ధరలు పెరుగుతుండడంతో సామాన్యులు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. రోజులు గడుస్తున్న కొద్దీ ధరలు పెరుగుతున్నా తగ్గడం లేదు. వంటగ్యాస్ సిలిండర్ల ధరలు తగ్గుతాయని ప్రజలు ఆశగా ఎదురు చూస్తున్నా కేంద్రం ఆ దిశగా చర్యలు తీసుకోవడం లేదు. విపక్షాలు దీన్నే అస్త్రంగా మార్చుకుని కేంద్రంపై విరుచుకుపడుతున్నాయి. కాంగ్రెస్ హయాంలో రూ.450 మాత్రమే ఉన్న గ్యాస్ ధరలను రూ.955కి తీసుకొచ్చారని, మళ్లీ కేంద్రంలో అధికారంలోకి వస్తే పెంచుతామని బీజేపీని విమర్శిస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ పైవిధంగా వ్యాఖ్యానించారు. మరి దీనిపై బీజేపీ నేతలు ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29, 2024 | 10:06 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *