వైరల్ వీడియో: ఉద్రిక్తంగా మారిన జేఎన్‌యూ.. ఒకరినొకరు కాలితో కొట్టుకున్న రెండు వర్గాలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 01:03 PM

జేఎన్‌యూలో మరోసారి విద్యార్థుల మధ్య ఘర్షణ చోటుచేసుకుంది. రాత్రంతా ఇరువర్గాల విద్యార్థుల మధ్య వాగ్వాదం జరిగింది. రెండు విద్యార్థి సంఘాలు పరస్పరం హింసకు పాల్పడ్డాయి.

వైరల్ వీడియో: ఉద్రిక్తంగా మారిన జేఎన్‌యూ.. ఒకరినొకరు కాలితో కొట్టుకున్న రెండు వర్గాలు

ఢిల్లీ (ఢిల్లీజవహర్‌లాల్ నెహ్రూ యూనివర్సిటీ (జేఎన్‌యూ) క్యాంపస్‌లో మరోసారి ఉద్రిక్త వాతావరణం నెలకొంది. లెఫ్ట్‌వింగ్‌, రైట్‌వింగ్‌ విద్యార్థుల మధ్య పోరు తీవ్రస్థాయికి వెళ్లింది. జేఎన్‌యూలో గురువారం అర్థరాత్రి రెండు విద్యార్థి సంఘాల మధ్య భీకర వాగ్వాదం చోటుచేసుకుంది. దీంతో రెండు విద్యార్థి సంఘాలు ఒకరినొకరు కొట్టుకున్నారు. ఆ క్రమంలో ఒకరిపై ఒకరు కర్రలతో దాడి చేసుకున్నారు. ఈ దాడికి సంబంధించిన పలు వీడియోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న వీడియోలో, వందలాది మంది విద్యార్థులు పార్కింగ్ ప్రాంతంలో గుమిగూడి వాగ్వాదానికి దిగడం కనిపిస్తుంది. ఆ తర్వాత ఒకరిపై ఒకరు కిక్‌లు, పంచ్‌లతో దాడి చేసుకున్నారు. ఓ విద్యార్థిని భుజానికి సైకిల్‌తో తగిలించి దాడి చేయడం కూడా వీడియోలో కనిపిస్తోంది. పలువురు విద్యార్థులను కర్రలతో కొట్టారు. ఆ తర్వాత తొక్కిసలాట జరిగింది. విద్యార్థి సంఘం ఎన్నికలకు ముందు రెండు గ్రూపుల విద్యార్థులు పరస్పరం ఘర్షణకు దిగారు. ఈ ఘటనలో ముగ్గురు విద్యార్థులు తీవ్రంగా గాయపడగా వారిని వైద్య పరీక్షల నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలించారు. అయితే ఈ ఘటనపై ఎవరూ లిఖితపూర్వకంగా ఫిర్యాదు చేయలేదని పోలీసులు తెలిపారు.

వామపక్ష విద్యార్థులు ఈ మొత్తం ఘటనను ఏబీవీపీ గూండాయిజంగా అభివర్ణించగా, రైట్‌వింగ్ విద్యార్థులు క్యాంపస్‌పై నక్సలైట్ల దాడిగా అభివర్ణించారు. ఈ క్యాంపస్‌లో 4 సంవత్సరాల తర్వాత విద్యార్థి సంఘాల ఎన్నికలకు సన్నాహాలు ప్రారంభమవుతున్నాయి. అంతకుముందు ఫిబ్రవరి 10న కూడా జేఎన్‌యూలో విద్యార్థి సంఘాల సభ్యుల మధ్య ఘర్షణ జరిగింది. ఈ ఘర్షణలో కొందరు విద్యార్థులకు గాయాలయ్యాయి.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: లోక్‌సభ ఎన్నికలు: ఎన్నికల ఏర్పాట్లపై పోలీసు ఉన్నతాధికారులతో ఈసీ నాజర్ సమావేశమయ్యారు

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 01:03 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *