‘గ్రేస్’ షో

హారిస్ హాఫ్ సెంచరీ

యూపీ విజయం సాధించింది

గుజరాత్‌కు హ్యాట్రిక్ ఓటమి

బెంగళూరు: మహిళల ప్రీమియర్ లీగ్‌లో యూపీ వారియర్స్ వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతోంది. శుక్రవారం గుజరాత్ జెయింట్స్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో గ్రేస్ హారిస్ (33 బంతుల్లో 9 ఫోర్లు, 2 సిక్సర్లతో 60 నాటౌట్) అజేయ అర్ధ సెంచరీతో మరోసారి తన ఫామ్‌ను ప్రదర్శించింది. తొలి రెండు మ్యాచ్‌ల్లో ఓడిన ఈ జట్టుకు ఇది వరుసగా రెండో విజయం కావడం గమనార్హం. కాగా, గుజరాత్ హ్యాట్రిక్ పరాజయాలను చవిచూసింది. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన గుజరాత్ 20 ఓవర్లలో 5 వికెట్లకు 142 పరుగులు చేసింది. గట్టి బంతులకు జెయింట్స్ పరుగుల కోసం స్పిన్నర్ ఎక్లెస్టోన్ (3/20) తడబడ్డాడు. తొలుత ఓపెనర్లు వోల్వార్ట్ (28), కెప్టెన్ మూనీ (16)లను పెవిలియన్ చేర్చారు. తర్వాత హర్లీన్ (18) నెమ్మదిగా ఆడడంతో ఒత్తిడి పెరిగింది. ఈ స్థితిలో మిడిలార్డర్ బ్యాట్స్ మెన్ లిచ్ ఫీల్డ్ (35), గార్డనర్ (30)లు ఎదురుదాడి లక్ష్యంగా పరుగులు రాబట్టారు. 18వ ఓవర్లో గార్డనర్ రెండు ఫోర్లు బాదగా, లిచ్ ఫీల్డ్ 19 పరుగులు చేశాడు. కానీ ఆ తర్వాతి ఓవర్‌లోనే వీరిద్దరూ వెనుదిరిగినప్పటికీ జట్టు గౌరవప్రదమైన స్కోరును సాధించగలిగింది.

యూపీ జోరు: స్వల్ప విరామానికి పటిష్టంగా ఆరంభించిన యూపీ 15.4 ఓవర్లలో 143/4 స్కోరుతో విజయం సాధించింది. లెఫ్టార్మ్ స్పిన్నర్ తనూజా కన్వర్‌కి రెండు వికెట్లు దక్కాయి. ఓపెనర్ కిరణ్ నవ్‌గిరే (12) విఫలమైనా, కెప్టెన్ హీలీ (33) వేగంగా ఆడాడు. తద్వారా తొలి వికెట్‌కు 4.3 ఓవర్లలో 42 పరుగులు నమోదయ్యాయి. పవర్‌ప్లేలోనే వీరిద్దరూ వెనుదిరిగినప్పటికీ జట్టుకు ఇబ్బంది కలగలేదు. చమరి (17) నాలుగు ఫోర్లతో ఆకట్టుకుంది. ఆఖర్లో హారిస్, దీప్తి శర్మ (17 నాటౌట్) జోడీ తమ గత మ్యాచ్ లాగే భారీ షాట్లతో చెలరేగి జట్టుకు గొప్ప విజయాన్ని అందించింది.

సారాంశం స్కోర్‌లు

గుజరాత్ జెయింట్స్: 20 ఓవర్లలో 142/5 (లిచ్‌ఫీల్డ్ 35, గార్డనర్ 30, వోల్‌వార్ట్ 28; ఎక్లెస్టోన్ 3/20);

యుపి వారియర్స్: 15.4 ఓవర్లలో 143/4 (హారిస్ 60 నాటౌట్, హీలీ 33, దీప్తి శర్మ 17 నాటౌట్; తనూజ 2/23).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *