పశ్చిమ బెంగాల్: బెంగాల్ బీజేపీకి ప్రధాని మోదీ పెద్ద టాస్క్. బెంగాల్ బీజేపీకి భారీ పోల్ టార్గెట్ పెట్టుకున్న ప్రధాని మోదీ

కృష్ణానగర్: పశ్చిమ బెంగాల్ అధికార పార్టీ TMC (TMC(ప్రధాని మోదీ విమర్శించారుప్రధాని నరేంద్ర మోదీ).. రాష్ట్ర బీజేపీకి (బీజేపీ) పెద్ద టాస్క్ ఇచ్చినట్లుంది. శుక్రవారం జరిగిన సమావేశంలో సీఎం మమతా బెనర్జీ, టీఎంసీ నేతలను మోదీ టార్గెట్ చేశారు. టీఎంసీ నేత, సందేశ్‌ఖాలీ ఆరోపణలు చేసిన షాజహాన్‌ను సీఎం మమత కాపాడుతున్నారని ప్రధాని సంచలన ఆరోపణలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. మమత సర్కార్ అవినీతికి పాల్పడిందని, నేరగాళ్లకు టీఎంసీ అడ్డంకిగా మారిందని ఆరోపిస్తూ.. బీజేపీకి ప్రధాని కీలక సూచనలు చేశారు. టిఎంసి లోపాలను అనుకూలంగా మలుచుకుని రాష్ట్రంలోని అత్యధిక లోక్‌సభ స్థానాలను బిజెపి గెలుచుకోవాలని అన్నారు.

బెంగాల్‌లో 42 లోక్‌సభ స్థానాలు గెలవాలని బీజేపీ లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. ప్రణాళికాబద్ధంగా, లక్ష్య సాధనకు నేతలంతా కలిసికట్టుగా కృషి చేయాలని సూచించారు. లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో మెజారిటీ సీట్లను కైవసం చేసుకోవడం ద్వారా దీదీకి గట్టి దెబ్బ ఇవ్వాలని బీజేపీ నాయకత్వం భావిస్తోంది.

టీఎంసీకి కొత్త అర్థం..

తృణమూల్ కాంగ్రెస్‌కు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ కొత్త అర్థం చెప్పారు. టీఎంసీ కింద నేరాలు, అవినీతి పెచ్చరిల్లుతున్నాయని పేర్కొంటూ టీఎంసీని ‘‘తూ, మే, అవినీతి’’ అని నిర్వచించారు. శనివారం రాష్ట్రంలో రూ.15 వేల కోట్లతో చేపట్టనున్న అభివృద్ధి పనులను ప్రధాని ప్రారంభించారు. రూ.940 కోట్ల విలువైన నాలుగు రైల్వే ప్రాజెక్టులను జాతికి అంకితం చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ఆయన మాట్లాడుతూ బెంగాల్ ప్రజలు బీజేపీని కోరుకుంటున్నారన్నారు.

టీఎంసీ ప్రభుత్వం రాష్ట్రాన్ని, రాష్ట్ర ప్రజలను నిరాశపరిచిందని.. ప్రజలు పదే పదే టీఎంసీని భారీ మెజార్టీతో గెలిపించినా ప్రభుత్వం అక్రమాలకు, మోసానికి పర్యాయపదంగా మారిందన్నారు. టీఎంసీ కపటత్వం, అవినీతి, బంధుప్రీతి అని విమర్శించారు. తమ ప్రభుత్వం బెంగాల్‌కు తొలి ఎయిమ్స్‌ గ్యారెంటీ ఇచ్చిందని, కొద్దిరోజుల క్రితమే కళ్యాణిలో వర్చువల్‌గా ఎయిమ్స్‌ ప్రారంభించామని చెప్పారు. కానీ పశ్చిమ బెంగాల్ ప్రభుత్వానికి పర్యావరణ అనుమతి ఇవ్వలేదని అన్నారు. కమీషన్లు ఇవ్వకుంటే టీఎంసీ ప్రభుత్వం అన్ని అనుమతులను రద్దు చేస్తుందని, ముందుగా కమీషన్, ఆ తర్వాత అనుమతినిస్తుందని విమర్శించారు. ప్రభుత్వం ప్రతి పథకాన్ని స్కామ్‌గా మారుస్తోందని మమత ఆరోపించారు.

మరిన్ని వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 03:17 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *