రామేశ్వరం కేఫ్ బ్లాస్ట్: సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వంపై బీజేపీ సంచలన వ్యాఖ్యలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 07:56 AM

బెంగళూరులోని రామేశ్వరం కేఫ్‌లో పేలుడు ఘటన తర్వాత కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్ బీ విజయేంద్ర సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వంపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ ఘటన నేపథ్యంలో రాష్ట్రంలో పోలీసులు, నిఘా వర్గాలు పూర్తిగా విఫలమయ్యాయని ఆరోపించారు. ఇలాంటి నేరాలను ప్రభుత్వం చిన్నచూపు చూస్తోందన్నారు.

రామేశ్వరం కేఫ్‌ పేలుడు: సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వంపై బీజేపీ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది

రామేశ్వరం కేఫ్ పేలుడు: బెంగళూరు (బెంగళూరురామేశ్వరం కేఫ్‌లో జరిగిన పేలుడు ఘటనపై సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వంపై కర్ణాటక బీజేపీ చీఫ్ బి విజయేంద్ర యడియూరప్ప విమర్శించారు. ఈ ఘటనలో పోలీసులు, నిఘా వర్గాలు పూర్తిగా విఫలమయ్యాయని విజయేంద్ర అన్నారు. ఇలాంటి నేరాలను ప్రభుత్వం చిన్నచూపు చూస్తోందని ఆరోపించారు. ఈ ప్రభుత్వం రాష్ట్రాన్ని అరాచకంలోకి నెడుతుందని బీజేపీ రాష్ట్ర చీఫ్ ఆరోపించారు.

మరోవైపు, ఈ ఘటనపై ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య సమాధానం చెప్పాలని ప్రజలు డిమాండ్ చేస్తున్నారని బెంగళూరు దక్షిణ నియోజకవర్గానికి చెందిన బీజేపీ ఎంపీ తేజస్వీ సూర్య అన్నారు. రామేశ్వరం కేఫ్ పేలుడు ఘటనలో దర్యాప్తు సంస్థలను విడిచిపెట్టాలని కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య కోరారు. ఈ అంశంపై రాష్ట్ర ప్రభుత్వం పదేపదే ప్రకటన మారుస్తోందని బీజేపీ ఎంపీ తేజస్వి అన్నారు.

ఈ ఘటన నేపథ్యంలో కర్ణాటక అసెంబ్లీ ప్రతిపక్ష నేత ఆర్ అశోక్ (బీజేపీ నేత ఆర్ అశోక్) కూడా శుక్రవారం సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వంపై విమర్శలు చేశారు. రాష్ట్రంలో శాంతిభద్రతలకు విఘాతం కలిగించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్న ఇలాంటి నీచ శక్తులపై అధికార కాంగ్రెస్‌ ఆలోచనా ధోరణి మార్చుకుని కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలి. బ్రాండ్ బెంగళూరు గురించి మాట్లాడుతున్నారు. కానీ అది ‘బాంబ్ బెంగళూరు’ అవుతుందని వ్యాఖ్యానించారు. ప్రభుత్వం సీరియస్‌గా చర్యలు తీసుకోవాలని కోరుతున్నట్లు తెలిపారు. ఈ ప్రభుత్వం శాంతిభద్రతలను సక్రమంగా నడపడం లేదన్నారు.

బెంగళూరులోని రామేశ్వరం కేఫ్‌లో జరిగిన పేలుడులో 10 మంది గాయపడ్డారు. ఈ నేపథ్యంలో మైసూరులో ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య స్పందించారు. మాకు అందిన ప్రాథమిక సమాచారం ప్రకారం మధ్యాహ్నం 12 గంటల తర్వాత బ్యాగుతో ఒకరు వెళ్లిపోయారు. అక్కడి నుంచి పేలుడు సంభవించింది. ప్రస్తుతం సీసీటీవీ తదితర అంశాలను పరిశీలిస్తున్నారు. ఈ ఘటనను రాజకీయం చేయకుండా అందరూ సహకరించాలన్నారు. మరోవైపు ఇంప్రూవైజ్డ్ ఎక్స్‌ప్లోజివ్ డివైస్ (ఐడీ) పేలుడు జరిగే అవకాశం ఉందని, ఫోరెన్సిక్ బృందం నమూనాలు సేకరించిందని హోంమంత్రి జి. పరమేశ్వర తెలిపారు. పేలుడు జరిగిన తీరు విచారణ తర్వాతే తెలుస్తుందని చెప్పారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: అనంత్ రాధిక వెడ్డింగ్: ముఖేష్- నీతా అంబానీ డ్యాన్స్ వీడియో

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 07:56 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *