SRH: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు కొత్త కెప్టెన్..!

ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ఐపీఎల్ మార్చి 22న ప్రారంభం కానున్న సంగతి తెలిసిందే.

SRH: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు కొత్త కెప్టెన్..!

SRH

సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్: ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురు చూస్తున్న ఐపీఎల్ మార్చి 22న ప్రారంభం కానున్న సంగతి తెలిసిందే.. గతేడాది ఛాంపియన్ చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ ఈ సీజన్‌లో అందరికంటే ముందుగానే ప్రాక్టీస్ ప్రారంభించింది. గత సీజన్ లో పేలవ ప్రదర్శన చేసిన సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ (ఎస్ ఆర్ ఎస్ ) పాయింట్ల పట్టికలో అట్టడుగున ఉంది. ఈ సీజన్‌లో ఎస్‌ఆర్‌హెచ్ మెరుగైన ప్రదర్శన చేయాలని అభిమానులతో పాటు టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ కూడా కోరుకుంటున్నారు.

ఈ క్రమంలో ఎస్ ఆర్ హెచ్ యాజమాన్యం కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. కొత్త కెప్టెన్‌ని నియమించనున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. మార్క్రమ్ స్థానంలో ఆస్ట్రేలియా ఆల్ రౌండర్ పాట్ కమిన్స్‌కు నాయకత్వ బాధ్యతలు అప్పగించేందుకు SRH ఆసక్తి చూపుతున్నట్లు సమాచారం. అందుకే ఆమె రూ. మినీ వేలంలో రూ. 20.5 కోట్లు పలికింది.

నన్ను వదిలెయ్ తల్లీ..! స్టార్ రెజ్లర్ సంగీతా ఫోగట్‌ను వేడుకున్న చాహల్.. వీడియో వైరల్‌గా మారింది

దక్షిణాఫ్రికా టీ20 లీగ్‌లో సన్‌రైజర్స్ ఈస్టర్న్ కేప్‌కు మార్క్రమ్ నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు. రెండు సీజన్లలో జట్టును విజేతగా నిలిపాడు. అయితే ఐపీఎల్‌కి వచ్చాక ఆశించిన స్థాయిలో రాణించలేకపోయాడు. అతని నాయకత్వంలో గత IPL సీజన్‌లో, SRH 14 మ్యాచ్‌లు ఆడింది మరియు కేవలం నాలుగు మ్యాచ్‌లు మాత్రమే గెలిచింది. పాయింట్ల పట్టికలో 8 పాయింట్లతో చివరి స్థానంలో నిలిచింది.

దీంతో ప్రధాన కోచ్ బ్రియాన్ లారా స్థానంలో న్యూజిలాండ్ మాజీ ఆటగాడు డేనియర్ వెట్టోరీని తీసుకున్నారు. ఈ క్రమంలోనే కెప్టెన్ ను మార్చాలని నిర్ణయించినట్లు తెలుస్తోంది. మరికొద్ది రోజుల్లో ఈ విషయాన్ని SRH అధికారికంగా వెల్లడించనుంది. బౌలింగ్ కోచ్‌గా ఉన్న డేల్ స్టెయిన్ ఐపీఎల్ 17వ సీజన్‌కు దూరం కానున్నాడు. దీంతో అతని స్థానంలో న్యూజిలాండ్ పేసర్ జేమ్స్ ఫ్రాంక్లిన్ SRH జట్టులోకి వచ్చే అవకాశం ఉంది.

ఐపీఎల్ 2024 కోసం సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ జట్టు ఇదే.

ఐడెన్ మార్క్‌రామ్ (కెప్టెన్), అబ్దుల్ సమద్, రాహుల్ త్రిపాఠి, గ్లెన్ ఫిలిప్స్, హెన్రిచ్ క్లాసెన్, మయాంక్ అగర్వాల్, అన్మోల్‌ప్రీత్ సింగ్, షాబాజ్ అహ్మద్, అభిషేక్ శర్మ, మార్కో జెన్సన్, ఉపేంద్ర యాదవ్, నితీష్ రెడ్డి, వాషింగ్టన్ సుందర్, సంవీర్ సింగ్, భువనేశ్వర్ కుమార్, భువనేశ్వర్ కుమార్, , ఉమ్రాన్ మాలిక్, నటరాజన్, ఫజాక్ ఫరూఖీ, ట్రావిస్ హెడ్, వనిందు హసరంగా, పాట్ కమిన్స్, జయదేవ్ ఉనద్కత్, ఆకాష్ మహరాజ్ సింగ్, జాతవేద్ సుబ్రమణియన్.

WTC 2023-25: ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ పాయింట్ల పట్టికలో టీమ్ ఇండియా అగ్రస్థానంలో నిలిచింది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *