కల్పనా సోరెన్: వేదికపై మాజీ సీఎం భార్య కంటతడి పెట్టారు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 04, 2024 | 07:25 PM

రాంచీ: మనీలాండరింగ్ కేసులో జైలుకెళ్లిన జార్ఖండ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి హేమంత్ సోరెన్ భార్య కల్పనా సోరెన్ కన్నీరుమున్నీరయ్యారు. రాంచీలో జరిగిన జేఎంఎం కార్యక్రమంలో ఆమె ప్రసంగం ప్రారంభించే ముందు భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

కల్పనా సోరెన్: వేదికపై మాజీ సీఎం భార్య కంటతడి పెట్టారు

రాంచీ: మనీలాండరింగ్ కేసులో జైలుకెళ్లిన జార్ఖండ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి హేమంత్ సోరెన్‌ను హత్తుకుని ఆయన భార్య కల్పనా సోరెన్ కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నారు. రాంచీలో జరిగిన జేఎంఎం కార్యక్రమంలో ఆమె ప్రసంగం ప్రారంభించే ముందు భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. కన్నీళ్లు ఆపుకోలేకపోయింది.

“ఈ రోజు నేను మీ ముందు బరువెక్కిన హృదయంతో ఉన్నాను. మా అత్తగారు (శిబు సోరెన్) మరియు అత్తగారు తమ కొడుకు కోసం చాలా వేదనలో ఉన్నారు, నా కన్నీళ్లను నేను నియంత్రించుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నాను … మీరు నా బలం” అని పార్టీ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి కల్పనా సోరెన్ అన్నారు.

కల్పన ప్రజా జీవితంలోకి ప్రవేశించింది

గిర్డిలో జార్ఖండ్ ముక్తి మోర్చా వ్యవస్థాపక దినోత్సవం సందర్భంగా ప్రజా జీవితంలోకి ప్రవేశించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు కల్పనా సోరెన్ ఆదివారం ప్రకటించారు. JMM 51వ వ్యవస్థాపక దినోత్సవాన్ని జార్ఖండ్ గ్రౌండ్స్‌లో ‘ఆక్రోష్ దివస్’గా జరుపుకున్నారు. “ఈరోజు నా పుట్టినరోజు. అత్తమామల ఆశీర్వాదం తీసుకున్నాను మరియు ఉదయం నా భర్తను కూడా కలిశాను” అని కల్పనా సోరెన్ సోమవారం ఒక ట్వీట్‌లో తెలిపారు. తర్వాత ఆమె JMM వ్యవస్థాపక దినోత్సవంలో పాల్గొంది. తర్వాత అతను ప్రజా జీవితంలోకి ప్రవేశించానని చెప్పాడు. జార్ఖండ్ ప్రజల అభీష్టం మేరకు హేమంత్ సోరెన్ తిరిగి వచ్చే వరకు తన ఆలోచనలను, ప్రజాసేవను కొనసాగిస్తాను.JMM ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రెసిడెంట్ హేమంత్ సోరెన్‌ను మనీలాండరింగ్ కేసులో జనవరి 31న ED అరెస్టు చేసింది.ఈ క్రమంలో ఆయన ముఖ్యమంత్రి పదవికి రాజీనామా చేశారు. ఆర్డర్.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 04, 2024 | 07:25 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *