సీమ హైదర్: సీమ హైదర్ పెద్ద పిడుగు.. రూ.కోటి నోటీసు 3 కోట్లు!

సీమా హైదర్ (సీమా హైదర్).. ఈ పేరు తెలియని భారతీయులు అరుదు. ఎందుకంటే.. ఆమె సృష్టించిన హంగామా అలాంటిది. పబ్‌జీ ద్వారా పరిచయమైన సచిన్‌ కోసం ఓ ప్రేమికుడు.. భర్తను వదిలి పాకిస్థాన్‌కు వెళ్లాడు.పాకిస్తాన్) అక్రమంగా భారతదేశానికి వచ్చారు. సచిన్‌ని పెళ్లి చేసుకుని హిందూమతాన్ని స్వీకరించాడు. క్రమంగా ఆమె సెలబ్రిటీ అయింది. మూడు పువ్వులు ఆరు కాయలుగా బతుకుతున్న ఆమెకు ఇప్పుడు పెద్ద షాక్ తగిలింది.

తాజా సమాచారం ప్రకారం సీమా హైదర్ మొదటి భర్త గులాం హైదర్ ఆమెకు, ఆమె రెండో భర్త సచిన్‌కు ఒక్కొక్కరికి రూ.3 కోట్ల చొప్పున నోటీసులు పంపారు. ఇప్పటి వరకు లీగల్ విడాకులు తీసుకోని నేపథ్యంలో ఆయన ఈ నోటీసులు జారీ చేశారు. అంతేకాదు.. గులాం తరఫు లాయర్ మోమిన్ మాలిక్ కూడా సీమ తరఫు న్యాయవాది ఏపీ సింగ్ కు రూ.5 కోట్ల నోటీసు పంపారు. ముగ్గురూ నెల రోజుల్లోగా క్షమాపణలు చెప్పాలని, వారు కోరిన జరిమానా చెల్లించాలని అన్నారు. తాము చెప్పినట్టు చేయకుంటే ముగ్గురిపై చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటామని వార్నింగ్ ఇచ్చారు.

సీమా హైదర్‌ని పోలీసులు అరెస్టు చేసినప్పుడు తన భర్త గులాం హైదర్‌గా గుర్తించామని, ఆమె వద్ద నుంచి స్వాధీనం చేసుకున్న అన్ని పత్రాల్లో గులాం హైదర్ భార్య అని రాసి ఉందని మోమిన్ మాలిక్ తెలిపారు. అంతేకాదు సీమ భర్తకు కోర్టు నుంచి బెయిల్ వచ్చినప్పుడు కూడా బానిసేనని పేర్కొన్నారు. సీమ తనను గులాం భార్యగా పిలుచుకున్నట్లు వెల్లడించారు. కానీ.. సీమకు తమ్ముడినని చెప్పుకుంటున్న ఏపీ సింగ్ మాత్రం సీమను హైదర్ సచిన్ భార్య అని.. ఏ ప్రాతిపదికన అలా చెబుతున్నాడు? ఈ కారణంగానే ఏపీ సింగ్ కు రూ.5 కోట్ల నోటీసు పంపినట్లు వివరించారు.

గులాం హైదర్‌, సీమా హైదర్‌లు లీగల్‌గా విడాకులు తీసుకోలేదని మొమిన్‌ మాలిక్‌ కొట్టిపారేశారు. సచిన్ వల్ల గులాం తన నలుగురు పిల్లలను పోగొట్టుకున్నాడని, ఆ పిల్లల చదువులు కూడా దిగజారిపోతున్నాయని అంటున్నారు. సచిన్ సీమాతో అక్రమంగా జీవిస్తున్నాడు. అదే సమయంలో, తాను మరియు సీమా చట్టబద్ధంగా విడాకులు తీసుకోలేదని గులామ్ చెప్పారు. సీమ ఇండియాకు రావడంతో తన పిల్లలు పోయారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. అందుకే నోటీసులు పంపారు.

మరింత జాతీయ వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 04, 2024 | 09:24 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *