జాన్వీ కపూర్: ‘పుష్ప 2’ ఐటమ్ సాంగ్ కోసం జాన్వీ కపూర్?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 06, 2024 | 01:15 PM

‘పుష్ప’ సినిమాలో సమంత ఐటెం సాంగ్ చేసి సంచలనం సృష్టించింది. ఆ పాటతో పాటు సమంతకు కూడా మంచి పేరు వచ్చింది. ఇప్పుడు ‘పుష్ప 2’లో అలాంటి ఐటమ్ సాంగ్ ఉందని, ఆ పాటలో జాన్వీ కపూర్ నటిస్తోందని ఓ వార్త వైరల్‌గా మారింది.

జాన్వీ కపూర్: 'పుష్ప 2' ఐటమ్ సాంగ్ కోసం జాన్వీ కపూర్?

సమంత మరియు జాన్వీ కపూర్

అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘పుష్ప 2’ సినిమా రోజురోజుకు పెరుగుతోంది. ఆగస్ట్ 15న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు చిత్ర నిర్మాతలు సర్వం సిద్ధం చేస్తున్నారు.(జాన్వీ కపూర్) షూటింగ్ కూడా శరవేగంగా జరుపుకుంటుందని భోగట్టా. అయితే ‘పుష్ప’ మొదటి భాగంలో సమంత చేసిన ‘వూ అంటావా మావా’ ఐటం సాంగ్ ఎంతటి ఘనవిజయం సాధించిందో అందరికీ తెలిసిందే. (తెలుగులో జాన్వీ కపూర్ సంతకం)

alluarjunpushpa2.jpg

ఇప్పుడు ఈ సెకండ్ పార్ట్ లో కూడా అదే తరహాలో ఐటెం సాంగ్ పెట్టాలని నిర్వాహకులు ఆలోచిస్తున్నారు. అయితే మొన్నటి వరకు దిశా పటానీ పేరు చాలా వైరల్‌గా మారింది. అల్లు అర్జున్‌తో ఈ ఐటెం సాంగ్ చేయనుందని ఓ వార్త హల్‌చల్ చేసింది. ఇప్పుడు ఆ ఐటెం సాంగ్‌లో దిశా పటానీ కాదు జాన్వీ కపూర్‌ పాడుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. (పుష్ప 2లో జాన్వీ కపూర్ స్పెషల్ సాంగ్ చేయనుంది)

filmfarejanhvikapoor.jpg

ఈ చిత్రానికి దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. తొలి భాగంలో ఐటెం సాంగ్‌తో పాటు మిగిలిన పాటలు కూడా భారీ హిట్ అయ్యాయి. ఇందులో శ్రీవల్లి పాట కూడా ఉంది. ఇప్పుడు మొదటి పార్ట్ కంటే పెద్దదైన సెకండ్ పార్ట్‌లో ఈ ఐటెం సాంగ్ ఉండేలా చిత్ర నిర్వాహకులు మరియు దర్శకుడు సుకుమార్ ఆలోచిస్తున్నారని, దీనికి జాన్వీ కపూర్ అయితే బాగుంటుందని భావిస్తున్నారని సమాచారం. (సుకుమార్ మరియు అల్లు అర్జున్ పుష్ప 2లో ఐటెమ్ సాంగ్ కోసం జాన్వీ కపూర్‌ను ఎంపిక చేయాలనుకుంటున్నారు)

జాన్వీ కపూర్ ఈ ఐటమ్ సాంగ్ పాడడానికి సిద్ధంగా ఉందో లేదో తెలియదు కానీ ఆమె పేరు సోషల్ మీడియాలో మరియు అల్లు అర్జున్ అభిమానులలో వైరల్ అవుతోంది. జాన్వీ కపూర్ ఇప్పటికే రెండు తెలుగు సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. ఎన్టీఆర్ సరసన ‘దేవర’ చిత్రంలో నటించిన జాన్వీ, బుచ్చిబాబు దర్శకత్వంలో రామ్‌చరణ్‌కు జోడీగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో కూడా కథానాయికగా నటిస్తోంది. (బుచ్చిబాబు సన దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ సరసన జాన్వీ కపూర్ ఇప్పుడు మరో తెలుగు చిత్రానికి సంతకం చేసింది) ఇప్పుడు అల్లు అర్జున్ కనక చిత్రంలో ఐటెం సాంగ్ చేస్తే తెలుగులో అతని తల్లి శ్రీదేవి కంటే ఎక్కువ పాపులర్ అవుతుందని ఇండస్ట్రీలో టాక్. ఇంట్రెస్టింగ్ ఏంటంటే.. ఆమె తన తెలుగు సినిమా ఏదీ విడుదల కాకుండానే ఇంత బజ్ క్రియేట్ చేసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 06, 2024 | 01:23 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *