వైరల్ వీడియో: సచిన్ టెండూల్కర్‌ను అవుట్ చేసిన యువ బౌలర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 07, 2024 | 11:50 AM

దేశంలో ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ ప్రారంభమైంది. ఈ టోర్నీ ప్రారంభానికి ముందు సచిన్ టెండూల్కర్ పాల్గొని క్రికెట్ ఆడిన ఎగ్జిబిషన్ మ్యాచ్ జరిగింది. ఆ క్రమంలో ఓ ఆసక్తికర ఘటన చోటుచేసుకుంది. ఆ వివరాలను ఇప్పుడు చూద్దాం.

వైరల్ వీడియో: సచిన్ టెండూల్కర్‌ను అవుట్ చేసిన యువ బౌలర్

దేశంలో ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ ప్రారంభమైంది. ఈ టోర్నీ ప్రారంభానికి ముందు ఎగ్జిబిషన్ మ్యాచ్ జరిగింది. ఈ కార్యక్రమంలో మాస్టర్ బ్లాస్టర్ సచిన్ టెండూల్కర్ కూడా పాల్గొన్నారు. అయితే టోర్నీ ప్రారంభానికి ముందు ఎగ్జిబిషన్ మ్యాచ్ జరిగింది. ఇందులో మాస్టర్ బ్లాస్టర్ సచిన్ టెండూల్కర్ (సచిన్ టెండూల్కర్) పాల్గొని బ్యాటింగ్ చేసిన ఆసక్తికర సంఘటన చోటుచేసుకుంది. అందులో భాగంగానే బిగ్ బాస్ 17వ సీజన్ విజేత మునావర్ ఫరూఖీ వేసిన బంతికి సచిన్ సులభంగా క్యాచ్ ఔట్ అయ్యాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

ఈ మ్యాచ్‌లో, టెండూల్కర్ 17 బంతుల్లో 30 పరుగులు చేసినప్పటికీ, మాస్టర్ బ్లాస్టర్‌ను ఫరూకీ అవుట్ చేసిన వీడియో (వైరల్ వీడియో) హల్‌చల్ చేస్తోంది. వీడియోలో, ఫరూఖీ విసిరిన బంతికి టెండూల్కర్ (టెండూల్కర్) భారీ షాట్ కొట్టాలనుకున్నాడు. కానీ ఆ క్రమంలో బ్యాట్‌కు తగిలిన బంతి సులువుగా క్యాచ్ అయింది. దీంతో మునవర్ ఫరూఖీ చాలా సంతోషించాడు. అది చూసి చాలా మంది ఆశ్చర్యపోయారు. చాలా మంది దిగ్గజ బౌలర్లు తమ కెరీర్‌లో మాస్టర్ బ్లాస్టర్‌ను అవుట్ చేయడంలో విఫలమయ్యారని గుర్తు చేసుకున్నారు. ఈ క్రమంలో పలువురి దృష్టి ఫరూఖీపై పడింది.

24 ఏళ్ల పాటు భారత జట్టు తరఫున అంతర్జాతీయ క్రికెట్ ఆడిన సచిన్ టెండూల్కర్ తన కెరీర్‌లో మొత్తం 200 టెస్టులు, 463 వన్డేలు, 1 టీ20 మ్యాచ్ ఆడాడు. అతను టెస్టుల్లో 53 సగటుతో 15,921 పరుగులు చేశాడు. ఈ సమయంలో అతను 51 సెంచరీలు మరియు 68 అర్ధసెంచరీలు కూడా చేశాడు. సచిన్ వన్డేల్లో 44 సగటుతో 18426 పరుగులు చేశాడు. వన్డేల్లో 49 సెంచరీలు, 96 హాఫ్ సెంచరీలు ఉన్నాయి. ఏకైక టీ20లో సచిన్ టెండూల్కర్ 10 పరుగులు చేశాడు. టెండూల్కర్ టెస్టులో 46, వన్డేల్లో 154, టీ20లో 1 వికెట్ తీశాడు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: వైరల్: ఈ 22 ఏళ్ల యువతి కొన్నాళ్లుగా స్నానం చేయడం లేదు.. కారణం తెలిస్తే..!

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 07, 2024 | 12:00 మధ్యాహ్నం

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *