అక్కడి ఘటనలపై మోడీ మౌనం!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 08, 2024 | 03:52 AM

బీజేపీ పాలిత రాష్ట్రాల్లో మహిళలపై జరుగుతున్న అఘాయిత్యాలపై మౌనంగా ఉన్న ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ.. బెంగాల్ విషయంలో ఆ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి, తృణమూల్ కాంగ్రెస్ వారికి గుణపాఠం చెబుతున్నారని అన్నారు.

అక్కడి ఘటనలపై మోడీ మౌనం!

అవి మనకు పాఠాలు నేర్పుతాయి

యూపీ, మణిపూర్‌లో మహిళలపై అఘాయిత్యాలు

పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీపై విమర్శలు గుప్పించారు

కోల్‌కతా, మార్చి 7: బీజేపీ పాలిత రాష్ట్రాల్లో మహిళలపై జరుగుతున్న అఘాయిత్యాలపై ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ నోరు మెదపడం లేదని ముఖ్యమంత్రి, తృణమూల్ కాంగ్రెస్ అధినేత్రి మమతా బెనర్జీ విమర్శించారు. సందేశ్‌ఖాలీ ఘటనలపై బీజేపీ పెద్ద ఎత్తున దుష్ప్రచారం చేస్తోందని, నిజానికి దేశంలోనే మహిళలకు అత్యంత సురక్షితమైన ప్రాంతం పశ్చిమ బెంగాల్ అని మమత అన్నారు. గురువారం కోల్‌కతాలో ‘మహిళల హక్కులకు కట్టుబడి’ పేరుతో తృణమూల్ నిర్వహించిన మహిళా ర్యాలీలో మమత పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఆమె మాట్లాడుతూ.. అన్యాయాలు, దౌర్జన్యాలు జరిగితే వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామని, తప్పు చేసినా పార్టీని వీడాలని హెచ్చరించారు. ప్రధాని మోదీని ఉద్దేశించి పరోక్షంగా.. ‘నిన్న ఆయన ఇక్కడికి వచ్చి బెంగాల్‌లో మహిళలపై జరుగుతున్న అఘాయిత్యాల గురించి బోధించారు. కానీ, యూపీలో అత్యంత క్రూరమైన అత్యాచారాలు జరుగుతున్నాయి. మణిపూర్‌లో మా పిల్లలపై అత్యాచారం చేసి కాల్చి చంపుతున్నారు. దీనికి బీజేపీ సిగ్గుతో తలదించుకోవాలి’’ అని మమత అన్నారు. బెంగాల్‌ను సందేశఖలీ తుఫాను వణికిస్తుందని, లోక్‌లో తృణమూల్‌ను ఓడించడంలో నారీ శక్తి కీలకపాత్ర పోషిస్తుందని ప్రధాని మోదీ బుధవారం రాష్ట్ర పర్యటన సందర్భంగా హెచ్చరించిన సంగతి తెలిసిందే. సభ ఎన్నికలు.. మరోవైపు కోల్‌కతా హైకోర్టు న్యాయమూర్తి పదవికి రాజీనామా చేసి బీజేపీలో చేరిన జస్టిస్ అభిజిత్ గంగోపాధ్యాయ బెంగాల్‌లో ఎక్కడ పోటీ చేసినా ఓడిపోతారని మమత ప్రకటించారు.దీంతో బీజేపీ ప్రజలు తనపై ఆగ్రహంతో ఉన్నారని మమత విమర్శించారు. ఆమె రాష్ట్రంలో మతతత్వ రాజకీయాలను అనుమతించదు.గురువారం, సందేశ్‌ఖాలీకి వెళ్తున్న మహిళా బీజేపీ నాయకులు కోల్‌కతా శివార్లలో పోలీసులు వారిని అడ్డుకోవడంతో నిరసన తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 08, 2024 | 03:52 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *