బీజేపీ రాష్ట్ర చీఫ్: రాజకీయ లబ్ధి కోసం డీఎంకే కూటమిలో కమల్ హాసన్..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 13, 2024 | 12:34 PM

లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో డీఎంకేకు అధ్యక్షుడు కమలహాసన్ మద్దతు ఇవ్వడంపై బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అన్నామలై విచారం వ్యక్తం చేశారు.

బీజేపీ రాష్ట్ర చీఫ్: రాజకీయ లబ్ధి కోసం డీఎంకే కూటమిలో కమల్ హాసన్..

– బీజేపీ రాష్ట్ర చీఫ్ అన్నామలై విమర్శలు

చెన్నై: లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో డీఎంకేకు అధ్యక్షుడు కమలహాసన్ మద్దతు ఇవ్వడంపై బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అన్నామలై విచారం వ్యక్తం చేశారు. ప్రజలకు నిస్వార్థ సేవలు అందించడమే తన ధ్యేయమని పలు వేదికలపై పదే పదే ప్రకటించిన కమల్.. రాజకీయ లబ్ధి కోసం డీఎంకేతో పొత్తు పెట్టుకోవడం సమంజసం కాదని అన్నామలై వ్యాఖ్యానించారు. ఆదివారం కోయంబత్తూరు విమానాశ్రయంలో ఆయన విలేకరులతో మాట్లాడుతూ.. డీఎంకే హయాంలో రాష్ట్రంలో శాంతిభద్రతలు క్షీణించాయని, అధికార పార్టీ అసాంఘిక శక్తులకు అండగా నిలుస్తోందన్నారు. రాష్ట్ర ప్రజలు మార్పు కోసం ఎదురు చూస్తున్నారని, అది బీజేపీ వల్లనే సాధ్యమని అన్నారు. లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించి అనుకున్నది సాధిస్తామన్నారు. ప్రజలు ఎదురుచూస్తున్న మార్పు రావాలనే ఉద్దేశంతోనే తాను ఐపీఎస్ ఉద్యోగాన్ని తిరస్కరించి రాజకీయాల్లోకి వచ్చానన్నారు. తనకు ఎంపీ, ఎమ్మెల్యే కావాలనే ఉద్దేశం లేదన్నారు. 2026 అసెంబ్లీ ఎన్నికలే తన లక్ష్యమని, సెయింట్ జార్జ్ కోటపై బీజేపీ జెండా ఎగురవేయడమే లక్ష్యంగా రాజకీయాలు చేస్తున్నారన్నారు. రాష్ట్రంలో బీజేపీకి 25 శాతానికి పైగా ఓటు బ్యాంకు ఉందని, ఈ లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో ఈ ఓటు బ్యాంకు శాతాన్ని రెట్టింపు చేసేందుకు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న పథకాలతో ప్రచారం చేస్తోందన్నారు. రాజకీయాల్లో మార్పు తీసుకురావాలనే ఉద్దేశంతో మక్కల్ నీది మయ్యం పార్టీని ప్రారంభించినట్లు సినీనటుడు కమల్ హాసన్ గతంలో ప్రకటించారని, అయితే తన లక్ష్యాన్ని విస్మరించి డీఎంకేతో చేతులు కలిపారని అన్నామలై విమర్శించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 13, 2024 | 12:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *