న్యాయ్ సంకల్ప్ పాదయాత్ర: రాహుల్ యాత్రలో నటి స్వర భాస్కర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 02:49 PM

రాహుల్ గాంధీ ‘జన్‌నయ్య పాదయాత్ర’ ముంబైలో కొనసాగుతోంది. ఆదివారం జరిగిన పాదయాత్రలో నటి స్వర భాస్కర్ ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచారు. రాహుల్‌తో కలిసి ఆమె పాదయాత్రలో పాల్గొన్న వీడియోను కాంగ్రెస్ పార్టీ అధికారిక ‘ఎక్స్’ ఖాతాలో షేర్ చేశారు.

న్యాయ్ సంకల్ప్ పాదయాత్ర: రాహుల్ యాత్రలో నటి స్వర భాస్కర్

ముంబై: రాహుల్ గాంధీ నేతృత్వంలో ‘జన్ న్యాయ్ పాదయాత్ర’ ముంబైలో కొనసాగుతోంది. ఆదివారం జరిగిన పాదయాత్రలో నటి స్వర భాస్కర్ ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచారు. రాహుల్‌తో కలిసి ఆమె పాదయాత్రలో పాల్గొన్న వీడియోను కాంగ్రెస్ పార్టీ అధికారిక ‘ఎక్స్’ ఖాతాలో షేర్ చేశారు. రాహుల్‌తో పాటు ఆయన సోదరి ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా, మహాత్మా గాంధీ మనవడు తుషార్ గాంధీ కూడా పాల్గొన్నారు.

ఈ సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీ ‘భారత్ జోడో యాత్ర’, ‘భారత్ జోడో న్యాయ్ యాత్ర’లపై స్వర భాస్కర్ ప్రశంసలు కురిపించారు. యాత్రల ఉద్దేశం పేరులోనే ఉందని, దేశాన్ని ఏకం చేయాలనే లక్ష్యంతో భారత్ జోడో చేపట్టామన్నారు. ‘దేశం గత పదేళ్లుగా ద్వేషం అనే వ్యాధితో బాధపడుతోందని, ప్రేమించడం, ద్వేషించడం మానేయాలనే లక్ష్యంతో ఈ దేశం ఏర్పడిందని, ఈ విషయాన్ని ప్రజలకు గుర్తు చేసేందుకు ఈ యాత్ర నిర్వహిస్తున్నామని రాహుల్ అన్నారు. ప్రజల ఆలోచనలను వినేందుకు ఏ రాజకీయ నాయకుడు దేశంలో పర్యటించాడో తనకు తెలియదని, ఈ యాత్ర ద్వారా ప్రజలతో మమేకం కావాలన్నది రాహుల్ అభిమతమని, డిసెంబర్ 2022లో జరిగిన ‘భారత్ జోడో’ యాత్రలో స్వర భాస్కర్ కూడా పాల్గొన్నారు.

రాహుల్ న్యాయ్ సంకల్ప్ పాదయాత్ర ఆదివారం దక్షిణ ముంబైలోని మహాత్మా స్వగృహం ‘మణి భవన్’ నుండి ప్రారంభమై 1942లో మహాత్మా గాంధీ క్విట్ ఇండియా ఉద్యమాన్ని ప్రారంభించిన ఆగస్టు క్రాంతి మైదాన్ వరకు కొనసాగుతుంది. పలువురు ‘భారత్’ కూటమి నేతలు కూడా ఈ యాత్రలో పాల్గొన్నారు. జనవరి 14న మణిపూర్‌లో ప్రారంభమైన రాహుల్ 63 రోజుల పర్యటన ముంబైలో ముగియనుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 02:49 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *