ప్రకాష్ రాజ్: 420లు 400 సీట్ల గురించి మాట్లాడుతున్నారు.. అని ప్రకాష్ రాజ్ విసిరారు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 11:02 AM

లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో భారతీయ జనతా పార్టీ మెజారిటీ సీట్లు గెలుచుకోవడం ఖాయమన్నారు. ఈసారి 400 సీట్లు గెలుస్తామని ఆమె ధీమా వ్యక్తం చేశారు. ఇదే విషయాన్ని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ పలు వేదికలపై పలుమార్లు ప్రస్తావించారు. దీనిపై సీనియర్ నటుడు ప్రకాష్ రాజ్ స్పందించారు. ప్రధాని మోదీ పేరు ప్రస్తావించకుండా తనదైన శైలిలో బీజేపీపై విమర్శలు గుప్పించారు.

ప్రకాష్ రాజ్: 420లు 400 సీట్ల గురించి మాట్లాడుతున్నారు.. అని ప్రకాష్ రాజ్ విసిరారు

బెంగళూరు: లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో భారతీయ జనతా పార్టీ మెజారిటీ సీట్లు గెలుచుకుంటుందని పేర్కొంది (బిజెపి) వేగం తగ్గించండి. ఈసారి 400 సీట్లు గెలుస్తామని ఆమె ధీమా వ్యక్తం చేశారు. వివిధ వేదికలపై ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ (నరేంద్ర మోదీ) ఇదే విషయాన్ని పదే పదే ప్రస్తావించారు. విలక్షణ నటుడు ప్రకాష్ రాజ్ (ప్రకాష్ రాజ్) స్పందించారు. ప్రధాని మోదీ (మోదీ)బీజేపీ (బిజెపి) పేర్లు చెప్పకుండా తనదైన శైలిలో విమర్శలు గుప్పించారు. ఆదివారం చిక్కమంగళూరు ప్రెస్ క్లబ్‌లో మీడియా ప్రతినిధులతో ప్రకాష్ రాజ్ (ప్రకాష్ రాజ్) మాట్లాడారు

ఏమంటారు..?

లోక్ సభ ఎన్నికల్లో 400 సీట్లు గెలుస్తామని 420లు చెబుతున్నాయి. అలా చెప్పే రాజకీయ పార్టీ కాంగ్రెస్ కావచ్చు, మరో పార్టీ కావచ్చు. అలా అనడం అహంకారమే అవుతుంది. ప్రజాస్వామ్యంలో ఒక్క పార్టీ 400 సీట్లకు మించి గెలవదు. ప్రజలు ఓటేస్తేనే అభ్యర్థి గెలుస్తారు. అలాంటిది రాజకీయ పార్టీ అంటే తమ పార్టీ ఇన్ని సీట్లు గెలుస్తుందని ఆ పార్టీ అధినేత ఎలా చెప్పగలడు. దీన్నే అహంకారం అంటారు’ అని ప్రకాష్ రాజ్ మండిపడ్డారు.

లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో మళ్లీ తమ ప్రభుత్వం ఏర్పాటవుతుందని ప్రధాని మోదీ అభిప్రాయపడ్డారు. ఫిబ్రవరి 5న రాజ్యసభలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. ఎన్డీయే కూటమి 400 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని వివరించారు. ఆ వ్యాఖ్యలపై ప్రకాష్ రాజ్ స్పందించారు. తన పేరు ప్రస్తావించకుండా పరోక్షంగా బీజేపీ, ప్రధాని మోదీపై విమర్శలు చేశారు.

మరింత జాతీయ వార్తలు కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 11:02 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *