కాంగ్రెస్: అబ్బే నేను కాదు.. రాహుల్ గాంధీ వ్యాఖ్యలపై అశోక్ చవాన్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 04:22 PM

కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత రాహుల్ గాంధీ చేసిన వ్యాఖ్యలను బీజేపీ నేత అశోక్ చవాన్ తప్పుబట్టారు. ఇటీవల చవాన్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నుంచి బీజేపీలో చేరిన సంగతి తెలిసిందే. ముంబైలో భారత్ జోడో నయ్ యాత్ర ముగింపు సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీ మాట్లాడారు. పార్టీని వీడిన ఓ నేత తన తల్లి సోనియా వద్దకు వచ్చి ఏడ్చేసిన విషయాన్ని రాహుల్ గాంధీ ప్రస్తావించారు. అశోక్ చవాన్ పేరును రాహుల్ గాంధీ ప్రస్తావించలేదు. కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడేటప్పుడు సోనియా గాంధీని కలవలేదని చవాన్ స్పష్టం చేశారు.

కాంగ్రెస్: అబ్బే నేను కాదు.. రాహుల్ గాంధీ వ్యాఖ్యలపై అశోక్ చవాన్

ముంబై: కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ (రాహుల్ గాంధీ) బీజేపీ నేత అశోక్ చవాన్ వ్యాఖ్యలను తప్పుబట్టారు. ఇటీవల చవాన్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నుంచి బీజేపీలో చేరిన సంగతి తెలిసిందే. ముంబైలో భారత్ జోడో నయ్ యాత్ర ముగింపులో రాహుల్ గాంధీ (రాహుల్ గాంధీ) పార్టీని వీడిన నేతల్లో ఒకరు తన తల్లి సోనియా వద్దకు వచ్చి ఏడ్చేశారని రాహుల్ గాంధీ అన్నారు (రాహుల్ గాంధీ) పేర్కొన్నారు. రాహుల్ గాంధీ అశోక్ చవాన్ అని పేరు పెట్టారు (రాహుల్ గాంధీ) ప్రస్తావించలేదు. కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడినప్పుడు ఆమె సోనియా గాంధీ (సోనియా గాంధీ) అది తీర్చలేదని చవాన్ స్పష్టం చేశారు.

‘హిందూ మతంలో శక్తి అనే పదం ఉంది. అధికారానికి వ్యతిరేకంగా పోరాడుతున్నాం. శక్తి అంటే ఏమిటి అనేది ప్రశ్న. రాజు ఆత్మ ఈవీఎంలో నిక్షిప్తమై ఉంది. దేశంలోని ప్రతి సంస్థ, ఈడీ, సీబీఐ, ఆదాయపు పన్ను శాఖలు. ఈ శక్తితో పోరాడే శక్తి సోనియాకు లేదు. జైలుకు వెళ్లే ఓపిక లేదు. అందుకే పార్టీ మారాలి. తన తల్లి సోనియా వద్ద సీనియర్ నేత ఏడ్చేశారని రాహుల్ గాంధీ స్పష్టం చేశారు. బీజేపీ నేతలు ఒకరికే కాదు చాలా మందిని భయపెడుతున్నారని రాహుల్ గాంధీ విమర్శించారు.

రాహుల్ గాంధీ అశోక్ చవాన్ పేరును ఎక్కడా ప్రస్తావించలేదు. రాహుల్ తన గురించి చెప్పాలనుకుంటే అది నిరాధారమన్నారు. పార్టీని వీడే ముందు ఆయన సోనియా గాంధీని కలవలేదు. రాహుల్ గాంధీ చేసిన వ్యాఖ్యలు సత్యదూరమని, ఇది రాజకీయ స్టంట్ అని అశోక్ చవాన్ స్పష్టం చేశారు.

మరింత జాతీయ వార్తలు కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 04:23 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *