శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్: ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే దమ్ము ఆయనకు ఉందా? రాహుల్ పై మాజీ సీఎం ఫైర్!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 03:59 PM

కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీపై మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ విరుచుకుపడ్డారు. రాహుల్ గాంధీ భారత్ జోడో నయ్ యాత్ర.. కాంగ్రెస్ తోడో, కాంగ్రెస్ చోడో యాత్ర అని ఆయన విమర్శించారు.గత అనుభవాలను పరిశీలిస్తే రాహుల్ గాంధీ ఎక్కడ పర్యటించినా కాంగ్రెస్ ఓడిపోతుందన్నారు. ముంబైలో మరో విఫల యాత్ర ముగిసిందని రాహుల్ గాంధీ నిన్న ఫిర్యాదు చేశారు.

శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్: ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే దమ్ము ఆయనకు ఉందా?  రాహుల్ పై మాజీ సీఎం ఫైర్!

కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీపై మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ విరుచుకుపడ్డారు. రాహుల్ గాంధీ భారత్ జోడో నయ్ యాత్ర.. కాంగ్రెస్ తోడో, కాంగ్రెస్ చోడో యాత్ర అని ఆయన విమర్శించారు.గత అనుభవాలను పరిశీలిస్తే రాహుల్ గాంధీ ఎక్కడ పర్యటించినా కాంగ్రెస్ ఓడిపోతుందన్నారు. ముంబైలో మరో విఫల యాత్ర ముగిసిందని రాహుల్ గాంధీ నిన్న ఫిర్యాదు చేశారు. రాహుల్ గాంధీ రెండు యాత్రలు చేశారని అన్నారు. రాహుల్ గాంధీ కావాలనే కాంగ్రెస్‌కు అన్యాయం చేస్తున్నారు. రాహుల్ పర్యటించి సీనియర్ నేతలు పార్టీని వీడినప్పుడల్లా కాంగ్రెస్ ఓటమిని చవిచూస్తుందని శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ గుర్తు చేశారు.

నాలుగు ప్రశ్నలు..

కాంగ్రెస్ పార్టీకి నాలుగు ప్రశ్నలకు సమాధానం చెప్పగలరా అని దేశ ప్రజల తరపున రాహుల్ గాంధీని శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ ప్రశ్నించారు. అయోధ్యలో శ్రీరాముడి ప్రాణ ప్రతిష్ఠ కార్యక్రమానికి హాజరు కావాల్సిందిగా ఆహ్వానాన్ని ఎందుకు తిరస్కరించారో చెప్పగలరా అని రాహుల్, మల్లికార్జున్ ఖర్గేలను ప్రశ్నించారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ నిర్ణయాన్ని దేశ ప్రజలు తెలుసుకోవాలన్నారు. పశ్చిమ బెంగాల్‌లో మహిళలపై జరుగుతున్న అఘాయిత్యాలపై కాంగ్రెస్ మహిళలకు మద్దతుగా ఎందుకు మాట్లాడలేదన్నారు. రాహుల్ గాంధీతో పాటు కాంగ్రెస్ నేతలు ప్రధాని మోదీపై అభ్యంతరకర ప్రకటనలు చేస్తున్నారని అన్నారు. ప్రధానమంత్రి పదవిలో ఉన్న వ్యక్తిపై అభ్యంతరకర ప్రకటనలు చేయడం భారతీయ సంస్కృతిలో లేదు. ఇది కాంగ్రెస్, భారత్ కూటమి సంస్కృతిలో భాగమా అని ప్రశ్నించారు. ప్రస్తుత లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో సోనియా గాంధీ ఎందుకు పోటీ చేయడం లేదో కాంగ్రెస్ పార్టీ సమాధానం చెప్పాలని శివరాజ్ సింగ్ డిమాండ్ చేశారు.

మరింత జాతీయ వార్తల కోసం ఇక్కడ నొక్కండి..

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 04:12 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *