టాలీవుడ్: ఈ వేసవిలో భారీ సినిమా ఓపెనింగ్స్, కానీ…

ఈ ఏడాది వేసవి తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో కొన్ని పెద్ద సినిమాలు ప్రారంభం కానున్నాయి. ఎప్పటి నుంచో అగ్ర దర్శకుడు రాజమౌళి, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కాంబినేషన్ లో సినిమా ఈ సమ్మర్ లో అఫీషియల్ గా స్టార్ట్ అయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. ఇండియన్ సినిమా హిస్టరీలో ఈ సినిమా నిలిచిపోయేలా రాజమౌళి ఈ సినిమాని తెరకెక్కించేందుకు భారీ ప్లాన్ వేశాడని వార్తలు వస్తున్నాయి. అత్యంత ఖర్చుతో నిర్మించే సినిమాగా ఈ సినిమా నిలుస్తుందని అంటున్నారు. ఈ వేసవిలో ఈ సినిమా విడుదల కానుందని అంటున్నారు. ఈ చిత్రానికి కెఎల్ నారాయణ నిర్మాత.

maheshbaburajamouli.jpg

అల్లు అర్జున్, దర్శకుడు అట్లీ, సంగీత దర్శకుడు అనిరుధ్ రవిచందర్ (ట్రిపుల్ ‘ఎ’) కాంబినేషన్‌లో ఓ సినిమా రూపొందిన సంగతి తెలిసిందే. అల్లు అర్జున్ ఇప్పటికే ఈ సినిమా గురించి చాలా సార్లు తన సోషల్ మీడియా ద్వారా మాట్లాడాడు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా కూడా ఈ వేసవిలోనే అఫీషియల్‌గా తెరకెక్కుతుందని అంటున్నారు. ఇది పాన్ ఇండియా సినిమా అని అంటున్నారు. అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం ‘పుష్ప 2’ షూటింగ్‌లో చాలా బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమా చేస్తే అట్లీతో సినిమా ఉంటుందని అంటున్నారు. అందుకే అట్లీ సినిమా ఈ సమ్మర్‌లో జరగనుందని సమాచారం.

alluarjun-atlee.jpg

దర్శకుడు బుచ్చిబాబు సన, అగ్రనటుడు రామ్ చరణ్ కాంబినేషన్‌లో ఓ పీరియాడికల్ డ్రామా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ కూడా సమ్మర్ లోనే ఉంటుందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ నడుస్తోంది. రామ్ చరణ్ ప్రస్తుతం దర్శకుడు శంకర్ తో ‘గేమ్ ఛేంజర్’ సినిమా చేస్తున్నాడు. విశాఖపట్నంలో షూటింగ్ జరుగుతోందని, మరో పదిరోజుల పాటు రామ్ చరణ్ నటిస్తున్న ‘గేమ్ ఛేంజర్’ సినిమా పార్ట్ పూర్తవుతుందని అంటున్నారు. ఈ సినిమా తర్వాత రామ్ చరణ్ బుచ్చిబాబు సినిమా షూటింగ్ లో పాల్గొననున్నాడు. ఈ నెలలోనే సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. అలాగే ప్రభాస్, సందీప్ రెడ్డిల ‘స్పిరిట్’ సినిమా కూడా ఈ వేసవిలో వచ్చే అవకాశం ఉంది.

రామ్చరణ్.jpg

ఈ వేసవికి నాలుగు పెద్ద సినిమాలు విడుదల కావడం సినీ పరిశ్రమకు శుభసూచకమని అంటున్నారు. ఎందుకంటే ఈ చిత్రాలు భారీ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి మరియు తెలుగులోనే కాకుండా ఇతర భాషలలో కూడా విడుదలవుతాయి. ఇదిలా ఉంటే అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘పుష్ప 2’ సినిమా ఆగస్ట్ 15న రిలీజ్ డేట్ అని అధికారికంగా ప్రకటించారు.కానీ ప్రభాస్, నాగ్ అశ్విన్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘కల్కి 2898 AD’ సినిమా వచ్చే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. ఈ తేదీ.

కల్కి-2.jpg

నిన్ననే ఎన్నికల ప్రచారాన్ని ప్రకటించడం వల్ల ఈ సినిమా మే 9న వచ్చే అవకాశాలు చాలా తక్కువగా ఉన్నాయని ఇండస్ట్రీలో జోరుగా చర్చ సాగుతోంది. మే 13న తెలంగాణ, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఎన్నికలు జరగనుండగా.. మే 9న సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశాలు తక్కువగా ఉన్నాయని అంటున్నారు. కాబట్టి ప్రభాస్ సినిమా ఆగస్ట్ 15న విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని, ఆ తేదీకి విడుదల కావాల్సిన ‘పుష్ప 2’ మరో తేదీకి వెళ్లే అవకాశం ఉందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 18, 2024 | 12:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *