ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ: హిందూ ధర్మాన్ని అవమానిస్తున్న ‘ఇండి’ కూటమి

సేలం: కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ ‘శక్తి’ వ్యాఖ్యలపై ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ మరోసారి విమర్శలు గుప్పించారు. ‘భారత్’ కూటమి భాగస్వామ్య పక్షాలైన కాంగ్రెస్, డీఎంకేలు హిందూ మతాన్ని అవమానించడమే పనిగా పెట్టుకున్నాయని, ఇతర మతాలను పల్లెత్తు మాట అనడం లేదని అన్నారు. మంగళవారం తమిళనాడులోని సేలంలో జరిగిన ర్యాలీలో ప్రధాని ప్రసంగిస్తూ.. భారతదేశంలోని కాంగ్రెస్-డీఎంకే కూటమి ఉద్దేశపూర్వకంగా హిందూ మతాన్ని విమర్శిస్తోందని, హిందూమతాన్ని విమర్శించేందుకు ఒక్క క్షణం కూడా ఆలోచించడం లేదని ప్రధాని అన్నారు.

అధికారాన్ని నాశనం చేస్తామని అంటున్నారు.

డీఎంకే, కాంగ్రెస్‌, ఇండియా బ్లాక్‌లు శక్తిని నాశనం చేసేందుకు సవాల్‌ చేస్తున్నాయని మోదీ విమర్శించారు. “మారియమ్మన్ ఇక్కడ శక్తి మాత. తమిళనాడులో కంచికామాక్షి శక్తి. మథురలో శక్తి మాత మధుర మీనాక్షి. ఆ శక్తిని నాశనం చేస్తుందని ఇండియ కూటమి చెబుతుంది. హిందూ మతంలో శక్తి అంటే శక్తి మరియు తల్లిని శక్తి అంటారు. ఆ శక్తిని నాశనం చేస్తామని వారు చెబుతున్నారు. “అని మోడీ అన్నారు.

ఒకే నాణేనికి రెండు ముఖాలు..

డీఎంకే, కాంగ్రెస్‌లు ఒకే నాణేనికి రెండు ముఖాలుగా మోదీ అభివర్ణించారు. డీఎంకే-కాంగ్రెస్ అంటేనే భారీ అవినీతి, కుటుంబ పాలన అని విమర్శించారు. దేశ ప్రజలు కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడినప్పుడు దేశం 5-జి టెక్నాలజీకి చేరుకుందన్నారు. తమిళనాడులో డీఎంకేకు కూడా సొంతంగా 5జీ ఉందని, ఒకే కుటుంబానికి చెందిన 5 తరాలు తమిళనాడును చీకట్లో ఉంచాయని విమర్శించారు.

జయలలిత కూడా వదలలేదు..

మాజీ ముఖ్యమంత్రి దివంగత జయలలితను కూడా డీఎంకే వదిలిపెట్టలేదని, మహిళలతో ఇంటికూటమి ప్రవర్తనకు ఇక్కడి ప్రజలే నిదర్శనమని ప్రధాని అన్నారు. జయలలిత బతికి ఉన్నప్పుడు డీఎంకే నేతలు ఆమె పట్ల ఎలా ప్రవర్తించారో అందరికీ తెలుసని, అదే డీఎంకే అసలు స్వరూపమని అన్నారు.

మరింత జాతీయ వార్తలు కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 19, 2024 | 03:46 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *