ఎలాన్ మస్క్: డ్రగ్స్ వినియోగంపై ఎలోన్ మస్క్ సంచలన ప్రకటన

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 19, 2024 | 01:42 PM

టెస్లా, స్పేస్ ఎక్స్ వంటి కంపెనీల యజమాని ఎలాన్ మస్క్ ఇటీవల డ్రగ్స్ వినియోగంపై సంచలన ప్రకటన చేశారు. ఈ ప్రకటన నేపథ్యంలో మస్క్ కంపెనీల్లో పనిచేస్తున్న ఉద్యోగులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అయితే ఆయన ఇక్కడ ఎలాంటి ప్రకటన చేశారో తెలుసుకుందాం.

ఎలాన్ మస్క్: డ్రగ్స్ వినియోగంపై ఎలోన్ మస్క్ సంచలన ప్రకటన

ఎలోన్ మస్క్, టెస్లా మరియు స్పేస్‌ఎక్స్ వంటి కంపెనీల యజమాని (ఎలోన్ మస్క్) ఇటీవల డ్రగ్స్ వినియోగంపై సంచలన ప్రకటన చేసింది. డిప్రెషన్ లాంటి ఆందోళన తగ్గేందుకు కెటామైన్ అనే మందు వాడుతున్నట్లు తెలిపారు. తీయగానే తన మూడ్ బాగుందని చెప్పాడు. ఆ క్రమంలో, టెస్లా యజమాని ప్రతి వారం కొద్ది మొత్తంలో కెటామైన్‌ను ఉపయోగిస్తున్నట్లు వెల్లడించారు. అయితే తన ఇష్టానుసారం కాకుండా వైద్యుల సలహా మేరకే మందు వేసుకుంటానని స్పష్టం చేశారు. జర్నలిస్ట్ డాన్ లెమన్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఎలోన్ మస్క్ ఈ విషయాన్ని వెల్లడించారు.

అయితే తాను మద్యం సేవించనని, పొగతాగడం ఇష్టం లేదని ఎలోన్ మస్క్ తెలిపాడు. డ్రగ్స్ తీసుకోవడం వల్ల ఎలాంటి కాంట్రాక్టులు లేదా పెట్టుబడులపై ప్రభావం పడుతుందని తాను భావించడం లేదని ఆయన పేర్కొన్నారు. టెస్లా కంపెనీ మేనేజ్‌మెంట్‌లో భాగంగా ఈ డ్రగ్ వినియోగం ఉపయోగపడిందని తెలిపారు. గతంలో ఒకసారి డిప్రెషన్‌కు గురైనప్పుడు ఈ మందు వాడటం వల్ల ఉపశమనం లభించిందని వెల్లడించారు. అంతేకాదు, ఏదైనా తీసుకోవడం వల్ల మీ పనితీరు మెరుగుపడితే, దాన్ని కొనసాగించాలని మస్క్ అభిప్రాయపడ్డారు.

కెటామైన్ యొక్క అతిగా వాడటం వలన పని చేయడం కష్టమవుతుంది. అంతేకాకుండా, ఎలాన్ మాస్క్ యొక్క పని భారం కూడా చాలా ఎక్కువగా ఉంటుంది. అతను సాధారణంగా రోజుకు 16 గంటలు పని చేస్తాడు. మరోవైపు, టెస్లా స్పేస్‌ఎక్స్ (స్పేస్‌ఎక్స్) యొక్క చాలా మంది బోర్డు సభ్యులు మరియు ఇతర సిబ్బంది మాస్క్ డ్రగ్స్ వాడకంపై ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇది ఎలాన్ మస్క్ ఆరోగ్యం, వ్యాపారంపై తీవ్ర ప్రభావం చూపుతుందని అంటున్నారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: వైరల్ వీడియో: ఇంటి ముందు కారు పార్క్ చేసిన దంపతులపై దాడి.. ముగ్గురి అరెస్ట్

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 19, 2024 | 01:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *