డీప్‌ఫేక్: ప్రధానిపై డీప్‌ఫేక్ వీడియోలు.. ప్రధానిపై రూ. 90 లక్షలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 21, 2024 | 02:08 PM

ప్రస్తుతం డీప్‌ఫేక్ వీడియోల ట్రెండ్ కొనసాగుతోంది. ప్రముఖ నటీనటుల నుంచి క్రీడాకారుల వరకు ఈ వీడియోలు ఇప్పటికే చాలా మందికి ప్రత్యక్షమయ్యాయి. అయితే ఇటీవల ఈ డీప్‌ఫేక్ వీడియోలు (డీప్‌ఫేక్ వీడియోలు) ఇటలీ మహిళా ప్రధాని జార్జియా మెలోనిపై రూపొందించి పోర్న్ వెబ్‌సైట్‌లో అప్‌లోడ్ చేశారు.

డీప్‌ఫేక్: ప్రధానిపై డీప్‌ఫేక్ వీడియోలు.. ప్రధానిపై రూ.  90 లక్షలు

ప్రస్తుతం డీప్‌ఫేక్ వీడియోల ట్రెండ్ కొనసాగుతోంది. ప్రముఖ నటీనటుల నుంచి క్రీడాకారుల వరకు ఈ వీడియోలు ఇప్పటికే చాలా మందికి ప్రత్యక్షమయ్యాయి. అయితే ఇటీవల ఇటలీ మహిళా ప్రధాని జార్జియా మెలోని (జార్జియా మెలోని)పై ఈ డీప్‌ఫేక్ వీడియోలులోతైన నకిలీ వీడియోలు) సృష్టించబడ్డాయి మరియు పోర్న్ వెబ్‌సైట్‌లో అప్‌లోడ్ చేయబడ్డాయి. దీంతో ఇటలీ ప్రధాని జార్జియా మెలోనికి సంబంధించిన అసభ్యకర వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యాయి. ఇటలీ ప్రధాని జార్జియా మెలోని ముఖం మరో మహిళకు అతుక్కుపోయినట్లు వీడియో స్పష్టంగా చూపిస్తుంది.

ఈ విషయం తెలిసి ప్రధాని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. అంతేకాకుండా, జార్జియా మెలోనిలో నిందితులకు 1 లక్ష యూరోలు (90 లక్షల రూపాయలు) పరిహారం ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు. సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు ఘటనాస్థలికి చేరుకున్నారు. అయితే ఈ డీప్‌ఫేక్ వీడియో కేసులో ఇద్దరు వ్యక్తుల ప్రమేయం ఉందని తెలియడంతో వారిని అరెస్ట్ చేశారు. వీరిలో ఒకరికి 50 ఏళ్లు కాగా, మరో నిందితుడికి 73 ఏళ్లు. అయితే ఈ వీడియో 2022 సంవత్సరానికి చెందినదని, అమెరికా పోర్న్ వెబ్‌సైట్‌లో అప్‌లోడ్ చేసినట్లు అధికారులు గుర్తించారు. ఇప్పటి వరకు ఈ వీడియో వ్యూస్‌ లక్షలకు చేరుకున్నాయని పోలీసులు తెలిపారు. అయితే అప్పటికే ఆమె ప్రధాని కాకపోవడం విశేషం. ఈ కేసులో మెలోని జూలై 2న వాంగ్మూలం ఇవ్వనున్నారు.

ఈ కేసులో మెలోని తరపు న్యాయవాది మరియా గియులియా మాట్లాడుతూ.. ప్రధాని మెలోని (జార్జియా మెలోని) కోరిన పరిహారం సరైనదేనని అన్నారు. మహిళలపై జరిగే నేరాలకు వ్యతిరేకంగా గళం విప్పడమే ఈ పరిహారం డిమాండ్‌ ఉద్దేశమని అన్నారు. హింసకు గురైన మహిళల సహాయానికి ఈ పరిహారం వినియోగిస్తామని చెప్పారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: వైరల్ వీడియో: కొంపముంచిన ప్రీ వెడ్డింగ్ షూట్.. ఏమైందో తెలుసా?

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 21, 2024 | 02:13 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *