సమంత: టాలీవుడ్‌కి గుడ్‌బై చెబుతున్నా…

తెలుగులో అగ్ర నటీమణుల్లో ఒకరైన సమంత ప్రస్తుతం మైయోసైటిస్ నుంచి కోలుకుని ఎప్పటిలాగే పలు కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటోంది. అలాగే ఆయన నటించిన హిందీ వెబ్ సిరీస్ ‘సిటాడెల్’కి కూడా ‘హనీ బన్నీ’ అనే పేరు పెట్టారు. అలాగే, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో సంస్థ నటీనటులందరినీ ఒక వేదికపైకి పిలిచి, వారి OTTలో ప్రసారం చేయబోయే వెబ్ సిరీస్ మరియు సినిమాలను ప్రకటించింది. ఆ ఈవెంట్ లో సమంత కూడా సందడి చేసింది.

samanthanew.jpg

ప్రస్తుతం సమంత పూర్తిగా ఆరోగ్యంగా ఉన్నట్లు కనిపిస్తున్నా.. వేరే సినిమాలు చేస్తుంటే ప్రస్తుతం సమంత చేతిలో ప్రాజెక్టులు లేవు. కొద్దిరోజుల క్రితం ఓ మీడియా సంస్థ ఏర్పాటు చేసిన కాన్ఫరెన్స్‌కు హాజరైన సమంత.. తన సినిమాలు సక్సెస్‌లు సాధించినా.. ఆ సక్సెస్‌ను మాత్రం ఆస్వాదించలేదని చెప్పింది. ఆ సినిమాకి సంబంధించి ఎప్పుడూ మరో కారణం ఉండటమే ఆ విజయానికి కారణమని, అందుకే ఆ విజయాన్ని అస్సలు ఎంజాయ్ చేయలేకపోయానని సమంత చెప్పింది.

samanthanewone.jpg

ఆ కాన్ఫరెన్స్ లో సమంత మాట్లాడిన తీరు చూస్తుంటే ఇకపై తెలుగు సినిమాలేవీ చేయను అనిపిస్తోంది. సౌత్ తో పాటు, సమంత ఇప్పుడు పూర్తిగా హిందీ పరిశ్రమపై దృష్టి పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. తెలుగులో ఒకటి మూడు సినిమాలు చేయాలని నిర్మాతలు, దర్శకులు ఆమెను కలవడానికి ఉత్సాహం చూపగా, సమంత వాటిని తిరస్కరించిందనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో ఉంది. తెలుగు సినిమాలు చేసేందుకు సమంత పెద్దగా ఉత్సాహం చూపడం లేదనే చర్చ కూడా జరుగుతోంది.

samanthatwo.jpg

‘సిటాడెల్: హనీ బన్నీ’ వెబ్ సిరీస్ విడుదలైన తర్వాత సమంతా హిందీ సినిమాలు లేదా వెబ్ సిరీస్‌లు చేయాలని భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. అందుకే సమంత ఎక్కువగా ముంబైలో కనిపిస్తోందని ప్రచారం జరుగుతోంది. హైదరాబాద్ నుంచి ముంబైకి లొకేషన్ మార్చే అవకాశాలు కూడా ఉన్నాయని తెలుస్తోంది. అంటే దక్షిణాదిన ముఖ్యంగా ఇండస్ట్రీలో సమంతను తెలుగు సినిమా చేసే అవకాశం లేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 21, 2024 | 04:00 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *