పవన్ సాదినేని: వరుసగా రెండు సినిమాలతో దర్శకుడు పవన్ సాదినేని

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 26, 2024 | 11:40 AM

దర్శకుడు పవన్ సాధినేని ఇప్పుడు వరుసగా రెండు భారీ చిత్రాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. రాజశేఖర్ తో ఓ సినిమా, ఆ తర్వాత మలయాళ సూపర్ స్టార్ దుల్కర్ సల్మాన్ తో మరో సినిమా జరుగుతోందని భోగట్టా.

పవన్ సాదినేని: వరుసగా రెండు సినిమాలతో దర్శకుడు పవన్ సాదినేని

రాజశేఖర్, దుల్కర్ సల్మాన్ జంటగా పవన్ సాదినేని రెండు విభిన్న చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు

దర్శకుడు పవన్ సాధినేని గురించి అందరికీ తెలిసిందే. మొదటి సినిమా ‘ప్రేమ ఇష్క్ కాదల్’తో ఇండస్ట్రీలో దర్శకుడిగా అడుగుపెట్టిన పవన్ మొదటి సినిమాతోనే ప్రశంసలు అందుకోవడమే కాకుండా అందరి దృష్టిని ఆకర్షించాడు. ఆ తర్వాత ‘సావిత్రి’ అనే మరో సినిమా చేశాడు. అయితే పవన్ ఎందుకు వెబ్ సిరీస్‌లకు వెళ్లి కొన్ని వెబ్ సిరీస్‌లు చేశాడు. రీసెంట్ గా ‘దయా’ అనే వెబ్ సిరీస్ చేసి అందులోనూ తన టాలెంట్ చూపించాడు. జెడి చక్రవర్తి ప్రధాన పాత్రలో రూపొందిన ఈ ‘దయా’ వెబ్ సిరీస్ పవన్‌కి మంచి పేరు తెచ్చిపెట్టింది.

rajasekhar.jpg

ఇప్పుడు పవన్ వరుసగా రెండు సినిమాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. రాజశేఖర్‌ ప్రధాన పాత్రలో ఓ యాక్షన్‌ చిత్రం చేయనున్నట్టు సమాచారం. జెడి చక్రవర్తితో పాటు పలువురు నటీనటులు ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా షూటింగ్ కూడా హైదరాబాద్ లోనే జరుగుతున్నట్లు సమాచారం. ఇది పూర్తి యాక్షన్ సినిమా అని, కొత్త జానర్ అని, తెలుగు ప్రేక్షకులకు ఈ తరహా సినిమా కొత్తగా ఉంటుందని అంటున్నారు. మరికొద్ది రోజుల్లో ఈ సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటన వచ్చే అవకాశం ఉంది.

ఈ సినిమా తర్వాత పవన్ సాధినేని మలయాళ సూపర్ స్టార్ దుల్కర్ సల్మాన్ ఖాన్ తో ఓ సినిమా చేస్తున్నాడు. పవన్ మంచి కథను తయారు చేశాడని విన్న దుల్కర్ వెంటనే సినిమాకు అంగీకరించాడు. అయితే ముందుగా తెలుగులోనే రూపొందుతుందని, దుల్కర్ మలయాళ నటుడు కావడంతో పాటు తమిళం, హిందీ ప్రేక్షకులకు సుపరిచితుడు కావడంతో ఇతర భాషల్లోనూ ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. కానీ దర్శకుడు పవన్ మాత్రం తెలుగులో షూటింగ్ పై ఎక్కువ దృష్టి పెడుతున్న సంగతి తెలిసిందే.

dulquerslaman1.jpg

వరుసగా రెండు సినిమాలు, అందులో ఒకటి పాన్ ఇండియా స్థాయి సినిమా కావడంతో పవన్ సాధినేని పేరు ఒక్కసారిగా తెరపైకి వచ్చింది. ‘దయా’ వెబ్ సిరీస్‌కు పెద్ద ఎత్తున ప్రశంసలు రావడంతో పాటు విజయవంతమవడంతో పవన్‌కి ఒకదాని తర్వాత మరొకటి సినిమాలు వచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది. ఈ రెండు సినిమాలను పవన్ పూర్తి చేసిన తర్వాత ‘దయా’ వెబ్ సిరీస్ రెండో సీజన్ కూడా ఉంటుందని తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 26, 2024 | 11:59 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *