రామ్ చరణ్ ఉపాసన: రామ్ చరణ్, ఉపాసన ఆస్తి ఎంతో తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

రామ్ చరణ్, ఉపాసన కొణిదెల జంట సౌత్ ఇండియాలో పవర్ ఫుల్ జంటగా చెప్పుకోవచ్చు. ఈ జంట సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే కాదు అన్ని రంగాల్లోనూ బెస్ట్ అనే నమ్మకం ఉంది. రామ్ చరణ్ మరియు ఉపాసన కూడా చాలా మందికి రోల్ మోడల్స్ అని చెప్పబడింది.

ramcharanupasanaklinkara.jpg

అయితే నటుడిగా రామ్ చరణ్, వ్యాపారవేత్తగా ఉపాసన ఇద్దరూ మంచి వసూళ్లు రాబడుతున్నారని వినికిడి. ఈ ఇద్దరి ఆస్తుల విలువ తెలిస్తే షాక్ అవుతారు | ఈ రెండూ కలిపి దాదాపు రూ. 2,500 కోట్లకు పైగా ఆస్తి ఉంటుందని అంచనా. ‘RRR’ సినిమా తర్వాత రామ్ చరణ్ పేరు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వినిపించింది. ఆస్కార్ అవార్డులు కూడా సొంతం చేసుకున్న ఈ సినిమాతో రామ్ చరణ్ స్థాయి బాగా పెరిగిందని చెప్పొచ్చు.

ramcharanupasananewone.jpg

ఈ మొత్తం ఆస్తిలో చరణ్ ఆస్తి రూ.1370 కోట్లు కాగా, ఉపాసన్ ఆస్తి రూ.1130 కోట్లు ఉంటుందని అంచనా. రామ్ చరణ్ రూ.కోటి తీసుకున్నాడని భోగట్టా. ‘RRR’ చిత్రానికి 45 కోట్లు, కానీ రాబోయే చిత్రం ‘గేమ్ ఛేంజర్’ కోసం రూ. 100 కోట్లు.

రామ్ చరణ్ మరియు ఉపాసన తిరుమల ఆలయాన్ని సందర్శించారు

ఇక ఉపాసన విషయానికి వస్తే.. దేశంలోనే అతిపెద్ద హాస్పిటల్స్‌లో ఒకటిగా పేరుగాంచిన అపోలో హాస్పిటల్స్‌లో భాగస్వామిగా ఉన్నారు. ఆ ఆసుపత్రి మార్కెట్ విలువ దాదాపు రూ.77,000 కోట్లు ఉంటుందని చెబుతున్నారు. అలాగే వీరిద్దరూ హైదరాబాద్‌లో 25 వేల చదరపు అడుగుల విస్తీర్ణంలో ఇల్లు నిర్మిస్తున్నారు. ఇంటి విలువ దాదాపు రూ.30 కోట్లు ఉంటుందని అంచనా.

రామ్‌చరణ్ .jpg

అదంతా పక్కన పెడితే రామ్ చరణ్ కి కూడా ఓ ప్రైవేట్ జెట్ ఉందని అంటున్నారు. ఎక్కడికి వెళ్లాలనుకున్నా ఆ ప్రైవేట్ జెట్ లోనే వెళతాడని కూడా చెబుతున్నారు. రామ్ చరణ్ తండ్రి చిరంజీవి కూడా అప్పుడప్పుడు ఆ జెట్‌ని ఉపయోగిస్తారని కూడా అంటున్నారు.

ramcharancar.jpg

ఒక ప్రైవేట్ జెట్ తో పాటు రామ్ చరణ్ దగ్గర చాలా విలువైన కార్లు కూడా ఉన్నాయని, అతని కార్లు బాగా వాడతారని అంటున్నారు. రోల్స్ రాయిస్ ఫాంటమ్ అత్యంత విలువైన కారు అని, ఆ కారు విలువ దాదాపు రూ.9.57 కోట్లు ఉంటుందని చెబుతున్నారు.

ఇతర కార్లను పరిశీలిస్తే, Mercedes Maybach GLS 600 విలువ రూ. 4 కోట్లు, ఫెరారీ పోర్టోఫినో విలువ రూ. 3.50 కోట్లు, ఆస్టన్ మార్టిన్ వాంటేజ్ వి8 విలువ రూ. 3.2 కోట్లు అయిన సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 27, 2024 | 04:57 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *